Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mramba: Pesa za Precision uliiba wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Dec 9, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Ndugu wapendwa nimeshawishika saa hizi kuanza kuuliza kila ufisadi ulikuwapo kipindi cha nyuma?

    Mhe Mramba nakumbuka wakati akiwa Waziri wa Miundo Mbinu kabla ya kuamuru watanzania wale majani, alidiriki kuandika barua ya kuishauri serikali Precission kuungana na AIRTANZANIA na kuwa NATIONCARRIER.

    Bila kuwa na haya aliamua kuweka yule TWIGA aliekuwa Air Tanzania kabla ya kulazimishwa na serikali kufuta upumbavu wake!! Swali langu nauliza Mhe. Mramba "Zile pesa ulizonunulia share kubwa kwa kumtumia rafiki yako kumbe ndizo hizi za walipa kodi ama hizi ni zile za RADA ULIZOKULA NA Somaiya mfadhili wa CCM?"

    ....Hakika haki ya mtu haipotei duniani. Siku Mramba kwa jeuri alipowaambia watu wale majani sidhani kama alikuwa anajua ipo siku atapanda gari la kijani kuelekea Segerea! Bado najiuliza haya magari yaliyonunuliwa gafla tu hivi majuzi kwa ajiliya wafungwa yaliletwa mahsusi kwa ajili ya MAFISADI wa EPA?

    Embu bwana MASHA TUSAIDIE HILI KABLA HUJARUKIA MSALA WAKO NA MENGI!
     
  2. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #2
    Dec 9, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Hivi masha kweli bado kuna watu wana imani nae? Kwanza Masha si kazi yake hiyo
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2008
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Ukumbuke miongo yote aliyokuwa waziri alikuwaanahujumu nchi yetu yeye na genge lake wakina Joseph Mungai[ ndio maana hata bungeni wanakaa pamoja] Kutokana na hujuma hizo ndio alipata mtaji wa kuwekeza precision.
     
  4. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hivi tunaweza kutrace hizo pesa? PCCB mnasemaje? unaweza kukuta pesa yetu ni 75% kwenye hilo shirika? unaweza kukuta hilo shirika ni Air Tanzania ndogo hiyo, mali ya wananchi bila kujua.
     
  5. C

    Chuma JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yah..possible....PCCB where are you? ...au hamna wafanyakazi wa kutosha....?wamejichukulia MITAJI na KUIUA ATC.....sasa wanakula na KQ
     
  6. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu ni fisadi bwana, mbona unauliza maswali yenye majibu.
     
Loading...