Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mramba na wenzake wanaonewa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Feb 10, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mramba na wenzake wanashtakiwa kwa makosa ya abuse of office na makosa yako ni kutofuata taratibu. liumba nae ndilo lilikuwa kosa lake. ukisoma hukumu ya dowans kulikuwa na ukiukaji mkubwa wa sheria. ninachoshangaa ni kwanini hawashtakiwi. kama nchi haiendeshwi kwa haki hatutafika
     
  2. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sema kuna double standard sio wanaonelewa. Kama walifanya kosa wanastahili kushtakiwa.

    Tunaweza kulalamikia kutochukuliwa hatua wengine lakini hiyo haiwafanyi hao kuwa wameonelewa!!
     
Loading...