Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mramba na Mbilinyi wa Tanesco,wameongea shudu leo ITV

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by snochet, Sep 12, 2012.

  1. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    nimesikitishwa sana na hawa majamaa kuongea mbele ya vyombo vya habari wakisema wamekamata luku zenye umeme wa wizi kama 90.na wamekang'oa service line kama 40 za watu,wakijidai kwamba watafungua mashtaka kwa wale ambao wanaiba umeme......are these people serious kweli?nchi kubwa kama Tanzania kuna wezi wa umeme hao tu!,na ndio ambao kwa mwaka wanaleta hasara za mabilioni ya fedha......where are we going lakini.......are these officials serious?kukaa mbele ya camera kuongea shudu ivyo....!!!....imenichefua sana....wats ur take on this?
     
  2. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 55,022
    Likes Received: 34,851
    Trophy Points: 280
    kwao huo ni ufanisi mkubwa sana lakini watueleze ni viwanda vingapi vya wahindi wachina waarabu nk wamevikamata na umeme wa wizi? tucdanganyane waliokamatwa ni vidagaa mapapa yameachwa upo?
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    NADHANI WEWE NDIO KICHEFUCHEFU NA ni mmoja wa wezi

    anything towards reducing wizi wa rasilimali ni sawa..

    ulitaka waseme nini??

    seeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeenz
     
  4. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Msiwalaumu Tanesco kwa kushindwa kubaini wezi, kumbukeni ili umkamate mwizi unatakiwa uwe na akili kubwa kuliko ya huyo mwizi. Sasa basi hao wezi wa umeme wana akili kubwa ya kuiba umeme kuliko hao Tanesco, na ukweli ni kwamba kuzalisha umeme na kuuza ni tofauti sana na kuulinda umeme usiibiwe.
    Mimi nimeiba sana umeme kwa muda mrefu lakini sasa nimeacha kwa sababu wamenirekebishia Tarrif na walikuwa wanakuja hawagundui kabisa naendelea kuenjoy vya bure.
     
  5. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Janjaweed,tanzania yote hii,wizi wa umeme ni mkubwa sana,sio vyema kuita vyombo vya habari ili vitangaze kitu kama hiki,hizo figures nina wasiwasi ni za mkoa mmoja tu,ila wanasema ni operation ya nchi nzima,,,,wewe inaingia akilini kweli,ina maana hao wezi wachache ivyo ndo wanaleta hasara za billions?.......ninachotaka waseme(mawazo yangu tu haya) ni kwamba,hizo results ni za mkoa flani tu,the rate ya wizi wa umeme hapa Tz is way too much above that.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. H

    Herg Senior Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unaamini kwamba hao waliokamatwa wanaakili ya kingilia mtandao wa TANESCO na kutengeneza units fake? Wamekamata Watu wao aw ndani wangapi?
     
  7. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Herg,kweli kabisa,,,,na hawa Tanesco,wamechukua hatua gani za kitaaluma ili waweze kuzuia wizi huu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Wamekuchefua ?wewe inaelekea ni mmojawapo wa wezi watch out .Mimi nawapa big up wakaze buti wapo wengi ni wezi tu kama wewe
     
  9. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    UPOPO....wamenichefua kwa kutoa taarifa za kujisifu wakati hawajafanya lolote,pili,mimi sio mwizi ,na hata kama ningekuwa mwizi wasingenikamata,maana wako wengi tu,hawajakamatwa hadi leo.........wakaze buti,na waache kuongea uongo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. +255

    +255 JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,730
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Kwani umeambiwa ndo wamemaliza kuwakamata wezi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ................walichofanya hao ni kama kutoza 2% vat kwenye madini ya dhahabu, halafu ujisifu umepaaata !
     
  12. m

    mymy JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mramba + Mbilinyi= Dhaifu
    vyeo vyenyewe wamepewa na hao wanaounda mitandao ya unyang'anyi mkubwa-mkubwa wataweza kuwanyooshea vidole unadhani? kichefuchefu kitupu
     
Loading...