Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mramba, Mrisho, Mgonja, et al.. chunguni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Nov 17, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Nov 17, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,445
    Trophy Points: 280
    Hawa watu wanne ??? nina hamu sana ya kujua walipo sasa hivi.. Kwani nimesikia king'ora kimelia na kuna dalili mmoja wao akawa ametoweka kimoja! Lakini kati ya wote ningependa kujua Basil Mramba leo hii yuko wapi, kuna mtu anamtafuta sana...
     
  2. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Habari hiyo kubwa naona sasa imefika zamu ya Big guns,Hii habari ya EPA itaitingisha serikali ya Bwana Kikwete....Tungoje na jina la Mheshimiwa kutajwa huko Mahakamani (kwa kupitia Deep Green walichukua pesa BOT kwa ajili ya General Election ya 2000)....Ni wazi serikali itatetereka, kwa maana mawaziri wengi wamo kwenye scandal hii....naona akina IPTL,Deep Green,Mwananchi Gold na Kagoda sasa imefika zamu yao ya kuitwa Mahakamani.Mkuu tunangoja ripoti!!!
     
  3. J

    JokaKuu Platinum Member

    #3
    Nov 17, 2008
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,778
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    Mwanakijiji,

    ..sasa hapa tumshukuru IGP Mwema, Dr.Hosea, au AG Mwanyika? au bado ni mapema mno?

    NB:

    ..nilishangaa kusoma kwenye ripoti ya IPTL ikimtaja vizuri Dr.Hosea. inasemekana Hosea alijenga kesi dhidi ya Rugemalira na alikuwa yuko tayari kumburuza mahakamani.
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Nov 17, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,445
    Trophy Points: 280
    Kaeni mkao wa kura.. kwa vile hawawezi kumfikia BM moja kwa moja.. the closest thing is to get the closest confidants.. mnakumbuka Balali alivyoondoka nchini..? Mjiulize Mgonja yuko wapi? Sitashangaa na yeye akawa ameenda US kwa matibabu na hali yake ikawa mbaya na kufia Marekani...

    I think they need to add more pages kwenye kitabu chao..
     
  5. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #5
    Nov 17, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,492
    Trophy Points: 280
    Wow, I cant believe it. Normal people worry me:confused:
     
  6. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2008
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hivi Mgonja si Secretary pale wizara ya Fedha na Mipango? kaondoka lini?, na je kama bado nani anakaimu nafasi yake?
     
  7. D

    Dotori JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2008
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama nakumbuka vizuri Mgonja alikuwa astaafu mwishoni mwa mwaka huu.
     
  8. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mwanakijiji,

    Hiyo kali, unaiba pesa za maskini, kisha unakimbilia USA, baada ya muda tunatangaziwa kifo. Unapotelea kwenye visiwa ukifaidi matunda ya ufisadi na kuwacheka akina Jeetu wakisota rumande. Kweli Tanganyika ina wenyewe.

    Mgonja na yeye kapewa sumu akiwa wapi?
     
  9. Kipunguni

    Kipunguni Senior Member

    #9
    Nov 18, 2008
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu mke wa Mgonja anaishi California toka kitambo sasa.
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Nov 18, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,445
    Trophy Points: 280
    amepewa sumu? Ila coincidences za kibongo huwa siwezi kuzishangaa. They are certain coincidences that happen just to certain people..
     
  11. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #11
    Nov 18, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280

    huyu mwanamke ni sugar mami maarufu..hapo vegas ....anatumbuwa na wanaume wa ki west africa na kikenya.......sidhani hata mumewe akipata matatizo atakuja....
     
  12. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #12
    Nov 18, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    ..issue ya kuwakamata mramba ,mrisho..mgonja etc ..ni muhimu ..lakini pia itam cost muungwana...hasa kutokaana na utendaji wake wa kazi kuwa the record low...itakuja kuwekwa na maadui zake ionekane ...kuwa the whole issue is PR ...RESTORATION PLAN YA KIKWETE AHEAD OF 2010......INGEPENDEZA sana kama perfomance ya serikali hii ingekuwa angalau average.........

    kwa sasa ni rahisi sana kikwete kuongeza maadui hatari....
     
  13. Tonga

    Tonga Senior Member

    #13
    Nov 18, 2008
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Just curious, ni ndoa ya namna gani hiyo ambayo kila mtu anaishi kivyake?
    au yuko huku kuandaa makao? You never know!
     
  14. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unamshukuru polisi kwa kufukuza mwizi ?

    Unamshukuru Mkuu wa Tume ya kupambana na rushwa kwa kupambana na rushwa ?

    Unamshukuru Mwanasheria Mkuu kwa kufuata sheria ?

    Mimi ni kuli. Kwa kila mzigo ninaopakia na kupakua kwenye malori ya kampuni bosi anadunduliza hela sehemu kila mwisho wa siku. Zikifika wiki mbili karani wa kampuni ananipa hundi. Sijawahi kuambiwa ahsante. Tena mwenye mizigo hii, mmiliki wa kampuni, sijawahi hata kuteta nae.

    Nikadai shukurani ?
     
  15. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Big up mkuu, kumsifu mtu kuwa kafanya kazi nzuri na kubwa wakati ndio wajibu wake haiingii akili. Hata serikali, tumewapa dhamana ya kusimamia rasilimali za nchi yetu na kuziendeleza kwa ajili ya kizazi cha sasa na kijacho. Hatuhitaji kuwashukuru, tunataka wafanye wakishindwa tuna watimua.

    Any way huyo Mgonja ndio kaamua naye kwenda kufa ili watultee maiti feki halafu waendelee kutumbua vijisenti vyetu, ok wacha tusubiri chenge naye aende kule Jersey
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2008
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Waache watuzuge, ila wakumbuke kuwa hawawezi kutuzuga milele. Huu mchezo wao wa kuigiza ipo siku utafika mwisho. Hata Egoli iliisha. Wajue siku moja tutashika hatamu (patamu) na kuwashughulikia bila huruma! Siku hiyo haiko mbali. Sioni ni jinsi gani JK anaweza kuokoa jahazi lake lisizame kabla ya 2010. Hawa jamaa wa EPA ndo wanarudi nyumbani baada ya kutuzuga kuwa walikuwa Ukonga kumbe walikuwa kwenye 5 Star Hotels wanatesa. Siku si nyingi watauona moto wenyewe badala ya kucheza na miale!
     
  17. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2008
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Jamani ni vyema ukiandika kitu hapa uwe na ushahidi nacho,si kweli kama akina jeetu walikuwa wanalala kwenye 5 star! waulize askari magereza wa keko na segerea kama kuna mtuhumiwa analala nje ya huko.labda ungezungumzia preferential treatment wanayoipata basi na si zaidi ya hapo!
     
  18. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2008
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    WHY preferential treatment?.

    Ukiba kuku unapata treatment mbaya ukiiba mabilioni unapata treatment nzuri!! WOW I love BONGO.
     
  19. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2008
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Preferential treatment bcoz they are "VIP thieves"!Sic!
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2008
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni hatari!,

    Kwa hiyo ukiiba mboga uchukue na sahani na chungu ili uwe VIP thief? Patamu hapo!! Hakuna haja ya kutafuta kazi nyingine kama mambo ni hayo.
     
Loading...