Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mramba anatetea tena kiti chake cha ubunge rombo???

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nyauba, Jul 21, 2010.

  1. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Wanajamvi naomba mnijuze kama Mh Basili Mramba bado amechukua fomu kutetea kiti chake cha ubunge Rombo huku kesi yake ya matumizi mabaya ya madaraka ikiwa bado yaendeleaa!!!!

    Kisheria imekaaje na hizo fomu zo za maombi suala la kuwa na kesi mahakamani sio kikwazoooo???
     
  2. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwa na kesi nadhani siyo kikwazo,ndiyo maana aliendelea kuwawakilisha wanachi wa rombo mjengoni.
     
  3. H

    Heri JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2010
    Joined: Aug 28, 2007
    Messages: 236
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ana haki ya kuomba kugombania ubunge. You are innocent until proven otherwise.
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,271
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Huyu bwana anatakiwa afungwe liwe fundisho kwa wengine ama sivyo hizi kesi za mafisadi zitakuwa kama michezo ya kuigiza!!Is it by accident or by design kuwa kesi hizi za mafisadi zinapigwa tarehe mpaka hapo baada ya uchaguzi halafu wazifute?
     
  5. A

    Audax JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahahahaa- mi nilidhani naota kumbe kweli aisee
     
  6. Kiwalani

    Kiwalani Senior Member

    #6
    Jul 21, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Kwa Tanzania hata akikutwa na hatia atapeta tuu ..... si umeona ya Ismael Aden Rage!?
     
  7. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Amechukua fomu na kurejesha jana kwa ajili ya kugombea tena jimbo la Rombo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...