Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mramba amwaga fweza Rombo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Jun 6, 2010.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,103
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Inasemekana yule Mbunge machachari wa Rombo mwenye kesi mahakamini ya Ufisadi kipindi cha uongozi wake katika wizara nyeti ya Fedha amekuwa akigawa Tshs 5000 kwa kila mwanakijiji huko kijijini kwake ilihali Takururu wakishuhudia vituko hivi! wanakijiji wanasema kigogo huyu huwaita mmoja baada ya mwingine na hukaa katika baraza ya juu (kwa kiingereza balcony) huko ghorofani kwake hapo kijijini kwake Shimbi na kudondosha Tsh 5000 taslim!
     
  2. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Mramba ana mabaya yake lkn tumtendee haki,uvumi wa uongo tuachanae nao.Siamini kama kuna kiongozi yoyote anaweza kugawa pesa kwa njia kama unayosema wewe.
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama Mramba ni mjinga kiasi hicho
     
  4. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Kwa jinsi ufisadi/ubadhilifu ulivyozoeleka kwa watanzania pale ambapo mhusika anapokamatwa na kufikishwa katika vyombo vya sheria, tunawaona kana kwamba ndio ma-victim/wamefanyiziwa. Inashangaza sana kuona watanzania bado tuna-sympasize na wezi hawa!
     
  5. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,103
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    waliopewa hela ndo wanadai hivyo sasa kama mnabisha ngojeni watajitokeza watu humu ndani ya forum kusema ukweli suala ni kutoa hongo hapa whether ghorofani au chini ya uvungu! ninachoomba Mungu TAKURURU wafanye kazi yao na wasiishie kwa Mramba tu hata wabunge wengine wa CCM na upinzani
     
  6. M

    Magezi JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,739
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Si kwa sababu ameua ATCL na kuanzisha Precision? Mwache tu mungu yupo!
     
  7. m

    mndebile Senior Member

    #7
    Jun 6, 2010
    Joined: Sep 4, 2009
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uzushi wa namna hiyo haukubaliki hata kidogo, Mramba sio mpumbavu kiasi hicho hadi awe anawadondoshea wanakijiji pesa, hata kama wakijitokeza tutawaamini vipi? Kweli ni mtuhumiwa wa ufisadi lakini hiyo imezidi.
     
  8. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni!
    Mramba ana kesi sasa hivi... halafu ajiongezee nyingine ya kugawa rushwa jimboni kwani hajitaki?
    Kama kuna wanakijiji wamekudokeza basi hizo ni porojo za kijiweni tu.Haiingii akilini kwamba huyu bwana anaweza kufanya hivi!
     
  9. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mkuu japo ni haki yako kutoa maoni lakini hili umekosea na uko mbali saana na ukweli

    hakuna uhusiano wowote kati ya Kudorora kwa ATCL na kukuwa kwa PW( precision AIR) proprietor wa PW alitangaza kwenye magazeti ya TZ pamoja na The east african mtu au kampuni inayotaka share, walijitokeza KQ wakaninua share ,na kuchukua management, maendeleo yote unayoyaona PW yameletwa na Wakenya na sio Mramba wala ATCL.
     
  10. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #10
    Jun 6, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Can you prove it a bit!
     
  11. M

    Magezi JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,739
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Kama mramba mwenyewe bila kulazimishwa alisema watanzania bora wale majani lakini ndege ya rai lazima inunuliwe, mnamtetea kwa lipi? au mli kula naye pesa ya ATC?
     
  12. M

    Magezi JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,739
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kweli nilikosea, siyo ATCL ni enzi za ATC wakati wa ubinafsishaji hapo ndo Basil Pesambili Mramba alikula mlungula na akaiua ATC na kisha ikauzwa.

     
  13. M

    Magezi JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,739
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    A prove nini wakati kila kitu kiko wazi? Acheni ujuha huo!
     
  14. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kwa vile alisema ndio ushahidi kuwa kila lisemwalo juu yake ni kweli? Hebu usichekeshe watu..toa ushahidi ndicho tunachoongelea hapa! Vingenevyo ni umbeya na majungu... kesho wakisema wewe ulifanya A, B ,C, KWA VILE TUNAKUCHUKIA BASI TUKUBALI TU KWA VILE kuna bias against you?

    Hatumtetei bali tunatafuta kuwa objective katika mjadala. Hatusengenyi hapa...tunajadili ishu....
     
  15. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hivi mtuhumiwa wa ufisadi tena ana kesi mahakamani, anaruhusiwa kugombea ubunge? kama hivyo ndivyo nchi hii imeoza
     
  16. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,103
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    TAKURURU wanamuwinda na watamdaka soon si mnataka ushahidi msije mkasema anaonewa tu! maana hapa naona kama kuna kautetezi fulani nenda jimboni kwake utaambiwa hii story na inakuwaje ni yeye tu ahusishwe na kutoa fweza while kuna wagombea wengi tu hatuskii wakitoa buku tano tano?
     
  17. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Mkuu Magezi nakubaliana na wewe kuwa Mramba alipokuwa waziri wa Fedha alihujumu sana ATCL kwa kukaidi maagizo ya muungwana kuhusu kuipa ruzuku ATCL na sio hivyo tu bali hata pale fedha ilipotolewa ilikuwa inacheleweshwa hivyo kuathiri utendaji wa shirika!! Alipoondolewa hapo wizara ya fedha ,yakabakia masalia yake yaliyoendeleza libeneke la kulihujumu shirika na sasa ndio hao hao wanashabikia kua ATCL ivunjwe ili Mramba na Precision yao wavune kwa kuwa na monopoly!! Mungu mkubwa atamuhukumu na kumpa adhabu yake hapa hapa duniani na wala sio adhabu ya kula manyasi bali mbaya zaiadi!!
     
  18. D

    DoubleOSeven JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2010
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ....kama unaamini hayo basi wewe IQ yako ni infinitesmal! hivi wakati ule jamaa flani waliponunua midege miwili mibovu ulishazaliwa weye? Mishirika kibao ilifilisika kwa UTENDAJI MBOVU na UKWAPUAJI ulofanywa na mijamaa ambao referees wao ni ................! Refer to HUJUMA kama hizi kujenga mada...na sio submission ya pumba kwenye space hii inayoweza kutumiwa vyema zaidi?
     
  19. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,103
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Aliyeuwa ATC ni Chenge maana yeye ndiye aliyesaini mkataba ulikula upande wa Tanzania akiwa AG wakati huo! na anayeiua ATCl sasa ni Nyang'anyi na Mataka. Lets be objective hapa na tusiende nje ya topic kuna hili la kumwaga fweza
     
  20. D

    DoubleOSeven JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2010
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ....ilishakufa kabla ya hapo ikabaki ICU baada resuscitation. Chenge na wenzake waliendelea kubadili mitungi wa OXYGEN tu!
     
Loading...