Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mramba alipokuwa SIDO pia waziri wa viwanda aliweza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Jul 1, 2009.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,018
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Mh. Mramba alipokuwa Mkurugenzi wa Viwanda vidogo vidogo (SIDO) aliweza. Aliiongoza SIDO vizuri sana kuliko SIDO ya sasa ambayo haiwezi kusomesha wataalamu au kuwatumia wataalamu wa VETA. Pia Mramba aliweza kuendeleza vizuri Wizara ya Viwanda na Biashara.

    Hapa Tanzania tuna matunda kibao, lakini nashangaa tunanunua juice ya matunda kutoka Kenya.

    Kenya wana Kiwanda cha Kutengeneza Juice fresh za DEL MONTE. Hicho kiwanda cha DELMONTE Wanatoa juice za machungwa, maembe, mananasi n.k

    Na watu wengi wanazipenda hizi juice kwa sababu ni juice halisi. sio juice za Machemicali.

    Sasa mawaziri wa Tanzania kipindi hiki wanafanya nini? wapo wizarani kuchuma pesa na kujineemesha au wanafanya kazi gani. Wana uzalendo gani na nchi hii??
     
  2. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inawezekana ni Hodari kwa Kazi ya utaalamu zaidi kuliko na kabla ya kuingia kwenye list ya mafisadi
     
  3. O

    Ogah JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hata pale Mkuu Rombo alianzisha kiwanda cha kutengeneza vibiriti.......sasa hivi ni magofu........labda kama kimefufuliwa juzi...........
     
  4. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jamaa alianzia NDC alikuwa kada mzuri na mwaminifu tuu . Mpaka pale alipozinduka naye akaanza. Huyo naweza kumwita Fisadi makini. Sema tu ukishakuwa fisadi bwana .....ah ushachafuka. Kajenga Kibo Palace pale Arusha alivyoona anafuatiliwa akaipiga bei kwa Uhuru Kenyatta. Jamaa infact yeye ameingia share kwenye baadhi ya makampuni kwa hiyo hayuko moja kwa moja kwenye umiliki na hutaweza kutrace pesa yake ni mjanja mno ndio maana namwita Fisadi Makini. Nani asiyependa pesa humu JF?
     
Loading...