Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mramba achaguliwa Mwenyekiti Bodi ya TANROADS MKOA.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malafyale, Dec 23, 2009.

  1. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 10,035
    Likes Received: 2,294
    Trophy Points: 280
    MBUNGE wa Rombo, Basil Mramba, amechaguliwa kuwa Makamu Mwenyekiti wa Bodi ya Wakala wa Barabara (TANROADS) mkoani Kilimanjaro.

    Mramba ambaye amepata kuwa Waziri wa Fedha wakati wa Serikali ya awamu ya tatu chini ya Rais Benjamin Mkapa, alichaguliwa kushika wadhifa huo jana wakati wa kikao cha bodi hiyo kilichofanyika mjini hapa.

    Mbunge huyo ambaye kwa sasa anakabiliwa na kesi ya ufisadi ya matumizi mabaya ya fedha za serikali zaidi ya sh bilioni 11.7 wakati akiwa Waziri wa Fedha, atashika nafasi hiyo chini ya Mwenyekiti wa Bodi hiyo ambaye kwa utaratibu mpya wa serikali, ni mkuu wa mkoa huo, Monica Mbega.
     
  2. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 10,035
    Likes Received: 2,294
    Trophy Points: 280
    Hii huwezi iona sehemu yeyote duniani isipokuwa TZ tu,kiongozi mwenye kesi kubwa mahakamani juu ya matumizi mabaya ya pesa za walalahoi;anachaguliwa tena kusimamia maamuzi ya matumizi mengine ya pesa bila kungoja hatma ya kesi yake iishe?

    Why Mramba?Kilimanjaro as a region,they dont have any other potential candidates to hold that substantial post?Shame on them TANROADS kulea mafisadi!!
     
  3. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kama hii ni kweli basi sasa tumefanywa wajinga wa kutupwa. Mtu ana kesi mahakamani ya wizi wa fedha halafu ana pewa wadhifa kama huo? ONLY IN TANZANIA, THE LAND OF KILIMANJARO & UFISADI!
     
  4. m

    matambo JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    makubwa haya ,wengine wanadai hili nalo neno
    kweli sie wadanganyika
     
  5. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mnashangaa nini? Mbona Patel ana kesi ya kujibu lakini alipewa tenda kubwa kabisa ya kuingiza matrekta kwa ajili ya wakulima? Hao wote ni jamaa zake JK. Na ninafikiri kwa kukubali kwao kudhalilika kwa kusimama mahakamani watalipwa mipesa ya kumwaga. Acha tuendelee tu kujipa mahope kwamba JK amewashitaki mafisadi. Tumepigwa changa la macho wanawane!
     
  6. C

    Choveki JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2009
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Je mmesahau kuwa Tanzania ni kichwa cha mwendawazimu!!!!!
     
  7. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2009
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Si utani tena Kilimanjaro yenyewe iliyotakiwa iwe mfano?Teh teh teh!Ndio imekuwa mfano wa ufisadi moja kwa moja...Hata hivyo ni muhimu tuwajuwe hao wanabodi,maana mafisadi wako kila mahali na wanajuana,ama labda wanabodi hao wanataarifa za kiundani kwamba kesi ya Mramba ni usanii tu?
     
  8. J

    JokaKuu Platinum Member

    #8
    Dec 23, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    ..watu tukisema CCM imeoza mnafikiri tunatania.

    NB:

    ..hivi kwanini serikali hawaidai Alex Stuart fedha za tax exemption waliyopewa na Mramba na Mgonja?
     
  9. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Ni lazima ujue kwanza forces zilizohusika kumtoa kwa dhamana, the dataz ni kwamba nguvu kubwa ya ukabila ilitumika tena na wenye nafasi kubwa sana Nationally sasa na zamani, sasa hii ni in your face message kwa Muungwana na waziri wake wa sheria, don't you dare again!

    - Nani anabisha?

    Respect.


    FMEs!
     
  10. J

    JokaKuu Platinum Member

    #10
    Dec 23, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    FMES,

    ..kwa kweli hili suala la ufisadi ili Muungwana aonekane yuko serious angeburuza mafisadi wooote na kuwatupa segerea.

    ..yeyote yule ambaye alizembea kazi na serikali ikaingia hasara alipaswa kuwa mahakamani sasa hivi.

    ..binafsi naona kuna watu wanajiuliza: mbona kuna mafisadi wako mtaani na wamesababisha hasara zaidi ya hiyo bilioni 11 iliyompeleka Mramba & Co mahakamani?

    ..wenye kuuliza maswali kama hayo ndiyo wanaom-challenge JK na serikali kwa kumchagua Mramba kwa nafasi kama hiyo.

    ..na kesi yao isipoamuliwa kabla ya 2010 usijeshangaa CCM-Rombo wakarudisha jina la Mramba bila kupingwa.

    ..binafsi mpaka leo najiuliza ikiwa Mramba,Yona,na Mgonja, wanashitakiwa kwa kutoa tax exemption illegally kwa kampuni ya Alex Stuart kwanini serikali haiendi hatua moja mbele na kujaribu ku-recover fedha hizo?
     
  11. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2009
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Heshma mbele Field Marshall ES; Unasema "Nguvu kubwa ya ukabila" iliweza kumtoa kwa dhamana na hiyo nguvu ya ukabila kama "in your face message" ndiyo inamtisha muungwana na waziri wake wa sheria...How?
     
  12. G

    Geeque JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Yaani Majambazi na Mafisadi wa CCM wanazidi kupeana tu, R.I.P TANZANIA.
     
  13. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Mkulu Mushi, heshima yako bros nani amempa Mramba hii nafasi ya kuwa makamu wa RC, aliyechaguliwa na Rais? Halafu masuala mengine ni logic zaidi kuliko facts of the matter, hivi Tanzania nzima mafisadi ni yona, Mramba, na Mgonja tu? Na wote ilikuwa ni lazima wawe kutoka Kilimanjaro tu kama mfano kwa taifa why not makabila mengine?

    - Now think about it, then utaelewa ninachosema ambayo ni maoni yangu tu!

    Respect.


    FMEs!
     
  14. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2009
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkuu labda ungestick na point moja ya "Mkoa" badala ya ukabila kwa sababu wote uliowataja hapo juu niliowa highlight ni makabila tofauti to begin with.....Na kama hayo ndiyo maoni yako, basi nimeelewa.
    Pia kwenye pointi ya kwanza naomba usisahau tena nilipokuuliza kwamba ni kivipi nguvu hizo za "mkoa" zilikuwa "a slap in his face?" pamoja na madai kwamba zitamzuia ama zinamzuia muungwana na waziri wake wa sheria kutekeleza majukumu yao....?Mwisho,kama bado unaamini kwamba ni "nguvu ya ukabila"(jambo ambalo siamini kwasababu uliowataja si kabila moja,Yona na mgonja ni wapare na Mramba ni mchaga)je ni kivipi nguvu hiyo ni tishio kwa maamuzi ya JK na waziri wake wa sheria?
    Ningelishukuru.lol!
     
  15. a

    alibaba Senior Member

    #15
    Dec 23, 2009
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Malafyale,
    Mbona haya ni ya Musa tu, Subirini ya Firauni(Farao) yako njiani. Kwani hamjasikia kuwa kufa kwa Msamba mavi hutawanyika??
     
  16. T

    Tanzania Senior Member

    #16
    Dec 23, 2009
    Joined: Jun 6, 2008
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi ni Mungwana yupi atawapereka mafisadi segerea. Bado mna tumaini kuwa iko siku huyo mungwana wenu atawapereka. Pole sana Tanzania.
     
  17. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,561
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Hii kali sana kuliko zote!!wanapima upepo hata kwa EL kuja kumpa nchi ck moja ......
     
  18. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Hawawezi kudai. Wanajua ziliishia mifukoni mwa akina nani. Nasikia hata Mramba kutinga mahakamani ni kwa sababu ya kumpunja mshiko muishimiwa.
     
  19. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,240
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hivi hawa watu watatuachia lini nchi yetu? Sasa kweli Tanzania tumekosa viongozi chipukizi mpaka tuendelee na hawa wazee ambao hawataki mabadiliko kazi ni kuendelea kutuibia kila siku.. lakini lenye mwanzo halikosi kuwa na mwisho sasa tusubiri utafika mwisho wa haya yote hiki kilio cha Wananchi machozi yao hayawezi kwenda bure
     
  20. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania tumelogwa!Mramba ana kesi,lakini bado yuko TANROADS!Oh my God!
    Anna Mkapa na Wachaga wanachekelea
     
Loading...