Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mramba aanza kuhukumiwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzito Kabwela, Nov 2, 2010.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Selasini CHADEMA 29000+
    Mramba CCM 27000+
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    very guuud Mramba anasubiliwa kisutu
     
  3. m

    mpitaji Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    yamethibitishwa na nec tayari?? am very very happy. ni bora aanze kuhukumiwa na wananchi maana mahakama inaweza kumbeba.
     
  4. k

    komagi Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wataisoma mjengon na bado
     
  5. PgSoft2008

    PgSoft2008 JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 257
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    so these results have been confirmed by commission.
     
  6. C

    Challenger M Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Poa sana maana jamaa alikuwa ana nyodo sana nakumbuka aliwahi kusema kuwa hata watanzania wakila majani poa tu...........
     
  7. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    hata Watanzania wakila majani poa tu lazima ndege ya rais inunuliwe nikiwa kama waziri wa fedha.Huyu jamaa ni hatari sana maana hata wakati akiwa mkuu wa mkoa kule mbeya alijimilikisha mashamba mengi ndiyo maana wanambeya wanazidi kuichukia CCM
     
  8. c

    chanai JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hii ni faraja kubwa sana na inaonyesha jinsi gani watanzania wanavyopevuka kimawazo. Vipi yule mzee wa vijisent? Naye hajapewa hukumu yake?
     
  9. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Alisema ye ni panga la zamani lisoisha makali,matokeo yake kaangukia pua,i pity him!
     
  10. LASSYSON2010

    LASSYSON2010 Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu amejibu maombi, na kura zimesema kweli na tume kuthibitisha.Mramba bye bye mjengoni.Utasikia mjengoni kwenye bomba.Hukumu ya wananchi tayari, nw subiri ya mahakama fisadi mkubwa wee!
     
Loading...