Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mradi wa viwanja halmashauri ya arusha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by aspen, Oct 16, 2012.

  1. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wana bodi kama mtakumbuka kuna thread ilikuwa inaelezea mradi wa viwanja halmashauri ya arusha eneo la lakilaki cha ajabu halmashauri imekuwa haieleweki kama bado mradi upo au umekufa alhali tayari wameshachukua pesa za watu na kurudisha pesa hawataki na viwanja hawatuoneshi na kuna tetesi kuna mbunge wa jimbo la arumeru magharibi ambaye ni naibu waziri wa ardhi anaukwamisha mradi huu kwa ajili ya mambo ya kisiasa sasa nahitaji msaada nifanyaje niweze pata pesa zangu au kiwanja ?
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mkataba unasemaje?
     
Loading...