Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mradi wa ujenzi wa Bomba la gesi wazinduliwa rasmi leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makupa, Jul 21, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Leo serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania imekabidhi rasmi ujenzi wa bomba la gesi kura kwa kampuni ya kichina kwa ajili ya kuanza ujenzi.

    Kimsingi ujenzi wa hili Bomba ni ukombozi kwa nchi na sifa pekee anastahili kupewa raisi wetu Jk kwa kutambua umuhimu wa serikali yetu kumiliki miundo mbinu ya gesi.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    hata lile songas waliahidi itashusha bei ya cement wazo,matokeo yake ipo juu kuliko cement ya pakistan!hizo ni porojo
     
  3. k

    kubenafrank Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huna akili timamu unamsifu kikwete kwa lipi alilofanya zaidi ya kuingamiza tanganyika.Shame on you
     
  4. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mhhhh haya ngoja tusubiri ni mapema kulaumu ama kutoa pongezi kwanimikatabaya nchi hii huzaa uozo mbele ya safari
     
  5. doup

    doup JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi kweli eeenhhhe!!!???!!!!???!?~~~~!!!:wacko:
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ni ukomboz kwa wanasiasa na matajiri walioweka pesa za gas uswizi,,,,,,acha kusumbua watu hapa,,,,,unadhan hiyo gasi itakunufaisha wewe,,,,subiri ije dar ndo utajua
     
  7. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Wangetaja na walioficha zile pesa za gas uswis na bado usitegemee kupata unafuu kwa hii serekali ya magamba
     
  8. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,466
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Bomba halina umuhimu km hiyo gas inayotoka inakua shipped to foreign states! Leo tumeona UGANDA wanataka 40%n ktk mafuta yao sisi bado tunamikataba ya 3% ktk madini,gas nk...So tumpongeze kwa lipi na uku mambo ya muhimu km haya hayajayafanya zaid ya kuombaomba
     
  9. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ndugu hatuna 3% kwenye mikataba yetu ya Oil and Gas, tuna zaidi ya hapo, fanya utafiti hiyo 3% ni biashara aliyofanya Mkapa kwenye madini.
     
  10. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Hadi leo hamna sheria ya exploration and exploitation of natural gas hivo upo mwanya mkubwa wa kufanya madudu. Si ajabu tunakula 3% royalty tu.
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Hela yenyewe ya gas ilishachukuliwa na wajanja wa ccm wakahifadhi huko uswisi kwahiyo kinachofanyika sasa ni kulipa deni tuu
     
  12. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Sheria ipo, labda kama ina hitaji review. Hebu jihabarishe hapa Legal and Fiscals
     
  13. M

    Mokte New Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mokte,

    Mradi utakuwa mkombozi wa sekta ya umeme pamoja na uchumi.
     
  14. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,811
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Wanazidi kuongeza joto tu huku Dar, kwa nini wasizalishe umeme huko Mtwara halafu ukasambwazwa tokea huko kwenda kwa watumiaji wengine nje ya Mtwara?

    Kuna siku hawa waungwana watasema wa-diverge mto Rufiji uje Dar ili wazalishe umeme pale Mbagala!

    Za kuambiwa changanya na zako!
     
  15. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hakika ni uwekezaji mkubwa kwa Serikali yenu katika kutaka kukuza uchumi wa nchi yenu. Hakika kila penye barabara nzuri, umeme wa uhakika na bandari nzuri basi maendeleo yatatapatikana kwa kasi sana.

    Hongereni sana

     
  16. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2015
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    wamwombe bibi aachie
     
Loading...