Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mradi wa Shule

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Maisha Bora, Mar 27, 2011.

  1. Maisha Bora

    Maisha Bora Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello bra and Sist.

    Naomba msaada wa kuanzisha shule (Sekondari ya kisasa ) yenye madarasa manne na ofisi mbili za walimu.

    Shule hiyo iwe katika mazingira ya Dar es salaam.

    pia na njia ya kuisajiri necta.
     
  2. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Duh! hii thread vipi jamani?
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Kaa chini vizuri ili utengeneze hitaji lako vizuri.

    Kama nimekuelewa ni kwamba unataka kuanzisha shule, shule hiyo iwe Dsm, tatizo ni eneo la kujenga shule hiyo. Na baadae uweze kuisajili, kwa hiyo usaidiwe hatua za kupita ili ufanikiwe usajili.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahahahaha!
    Hujaielewa elewa.
    Anataka msaada kutoka kwa BRA and sist. Lol!
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Shule ya kisasa yenye madarasa manne na ofisi mbili za walimu.
     
  6. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    the way i understood. nikama vile anataka ajengewe shule then akabidhiwe kwa kupewa bure na akatoa conditions lazima ijengwe Dar. duh. Hii thread tuite tungo tata?
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hii kweli tungo tata. Ipelekwe jukwaa la lugha.
     
Loading...