Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mradi wa Salama waterfront ufukwe wa Coco

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Jul 16, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Huu mradi umeishia wapi?

    Nawasilisha.




    nb: Watu wa Ulaya na USA najua mtaanza ohh lete data zaidi.Sio kosa langu nyie kukaa nje na kuwa out of touch with whats going on the ground.
     
  2. K

    Koba JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    ....mambo ya topic style za mipasho!
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ni takribani miaka minne sasa... what went wrong - who knows!

    Anyway, mji gani huo unaweza kuwa na "world class waterfront" huku usafiri mkuu ni vipanya?!
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    It never took-off!
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ...mmmh, kwani uhusiano kati ya CPCS na TPA uliingia ingia chenga vipi tena?!!
     
  6. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,227
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mpaka sasa ishu hajulikani kabisa na miaka inazidi kwenda!!
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    AND

    And the story keep going....
     
  8. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Imetoka tender ya kutengeneza bike and walking/running track from Azania beach along the coast to Sea Cliff hotel in Masaki. hii ni katika kuboresha waterfont ya jiji letu la mnyalukolo Lukuvi.

    Incidentally, magazeti ya jana yamereport kuwa zinatafutwa shilingi trilioni 2 hivi kuukarabati jiji la Dar liwe na hadhi ya kimataifa zaidi. Labda waterfront ni mojawapo ya mradi hiyo.
     
  9. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mie nauliza hii Bahari Beach Project ni ipi, nimeikuta hapa
    Bahari Beach Project Main Page

    inaonyesha tayari inaendelea, inavutia sana hasa ukiplay hiyo movie yake!
    but will this ever come true? hii miji ya mfano itapendeza kama itumike kweli kama mfano wa kuboresha maeneo mengine pia, vinginevyo italeta ubaguzi kama itakuwa tofauti sana na sehemu nyingine kwa upendeleo inayopewa.
     
  10. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2009
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hivi majuzi mradi wa DART (Dar es Salaam Rapid Transit), yaani, mabasi yaendayo kasi, ulitangaza zabuni ya wabunifu (architects) kuchora njia ya baiskeli pamoja na waterfront, itakayoanzia bandarini (Old Post Office...?) hadi Upanga, na mwishowe, Oysterbay (Coco) Beach, kupitia upande wa Magogoni/Kivukoni Front.

    Ninahisi Salama Waterfront imemezwa na DART, lakini sina uhakika.

    ./MwH
     
  11. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwanza wahakikishe vyoo vina maji na takataka zinazolewa kila siku, hii haihitaji fedha nyingi kuboresha hadhi.

    Iweje Moshi usifike kama mji msafi Afrika na Dar ambapo ni makao makuu ndipo pachafu kupindukia?
     
  12. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    I cant wait to see hiyo blue print
     
  13. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa kama wewe uko in-touch, kwa nini unaulizia tena?
     
  14. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naona kwanza sijui inajengwa na Wachina. Maana mziki/tune inayosikika kwenye background ya movie, ni wa kichina.
    Ningependa kukuunga mkono kuwa style kama hii inaleta ubaguzi na kuongeza matabaka nchini, maana inaoneka itakuwa sehemu ghali ya kuishi.
     
  15. Mateso

    Mateso JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2009
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Natumaini wanamazingira waliupiga vita wakidai viumbe vingi vitanyakwa haki nyingi ikiwa pamoja na haki ya kuishi. Hebu tuwasikie wengine.
     
  16. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Jitu halina mapungufu yoyote kimaumbile lakini linajinyea na lichafu... halafu wewe kwa kufikiria ni mtashi unalinunulia suti mpyaaa eli ling'ae na kuonekana pasnaa!!! Mweeee...

    Unadhifu wa pahala unategemea sana ustaarab wa wanajamii. Hizi cures badala ya kinga hazitatufikisha mbali. Kuna vimiji hata vijiji ambavyo wala havina infrastructures na ma projects makubwa makubwa ya mabillioni ya pesa, but mtu unatamani mandhari na ustaarab wa mambo yaliyopo.

    Ndiyo Dar ina population kubwa, but in my opinion kwa ustaarab uliopo amongst the majority chochote kile kitakacholetwa hata kiwe cha bei gani, kama population hii haitatungiwa sheria zinazotekelezeka na kuhimizwa kwenye masuala mbalimbali, hususan ustaarab, kitu hicho kitaharibika within no time.
    Tumejionea jinsi vile uwanja wa mpira ulipofunguliwa ulivyokuwa vandalised kwenye game ya kwanza tu ndani ya pitch ile. Mara uzio ikabidi wauzungushie mabati ili watu wasiharibu!! Mifano hii na mingine mingi tell a lot about Dar population!
     
  17. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Correction...sio kampuni ya kichina, ni ya uingereza
     
  18. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    inaitwaje?
     
  19. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapa tunaongelea Bahari Beach project sio hiyo ya Salama Waterfront mkuu. Hawa wa hiyo Bahari Beach ni Intergrated Property Investments Ltd. Salama sina habari nayo.
     
  20. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Salama water front in pics. Its a serious project. Bongo itakuwa kama ulaya...! Check these pics..!
     

    Attached Files:

Loading...