Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mradi wa mabasi yaendayo kasi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHUAKACHARA, Mar 23, 2012.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Wapendwa tunaomba anaye fahamu mradi huo utapita njia/sehemu gani za Dar atuhabarishe. Naona wanabomoa gerezani, hiyo barabara itapita wapi kuja mpaka gerezani. Kuuliza si ujinga.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Me sijui,ila barabara inaonesha itapita maeneo ya USWAHILINI
    SABABU:ALWAYS WANABOMOA MAENEO YA USWAZ,cjasikia kama kuna eneo huko masak limevunjwa coz of this,
     
  3. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Salute kwako!

    Naomba kukusaidia kufikiria nje ya box. Siku zote usipende kujidharau kwani kuwa maeneo ya uswahilini ndiko kunakohitaji msaada wa maendeleo. Mradi wa DART kwenye awamu ya kwanza utapita katika barabara ya Morogoro, Kawawa, Msimbazi, Sokoine na Kivukoni.

    Lengo kuu la mradi ni kuboresha usafiri wa umma. Huko masaki demand ya usafiriwa umma ni ndogo. Uswazi ndiko kunahitaji usafiri. Na kama nimekuelewa vizuri, shida kubwa huko uswazi ni kuwa hakujapangika na sasa kunahitaji kupangika na ndio sababu kuu za kuvunja maeneo hayo.

    Kituo kikuu cha Gerezani ndio hub ya mradi mzima wa DART katika jiji letu. Eneo hilo lililengwa kwa kuwa ndio mahali ambapo watu kutoka maeneo yote ya Jiji wataweza kufikia katikati ya Jiji.

    Nawasilisha.
     
Loading...