Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mradi wa kukusanya hela za Rushwa kwa CCM kwenye uchaguzi wa 2015 huu hapa, tayari waanza.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ikwanja, Aug 2, 2012.

  1. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,684
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ndugu wana JF, Jana serikali ya magamba kupitia jeshi la zimamoto wameanzisha mradi wa kukusanya mihela kwa ajili ya uchaguzi ujao, hapa naambatanisha ninachomaanisha ili wote kama bado hamjaona muone.

    My Take.

    Hivi kwenye suala la zima moto kipi cha muhimu, sticker au Fire extinguisher? maana naona sasa tutakuwa tunalipia sticker kulingana na ukubwa wa gari yaani CC. halafu wanasingizia kuwa kutakuwa kunafanyika inspection pale fire ndo wakupatie hiyo sticker, jamanii huo si wizi mchana kweupe kweli, Hivi ni huduma gani ambayo tunalazimika kulipia kwa gharama zote hizi kama sio kwa ajili ya hela ya kampeni? hivi huo ukaguzi watakuwa wanakagua nini? why all these forces wakati huu?

    Nchi hii ni lini wizi na justification za uongo zitaacha? naomba wazalendo tulipigie kelele hili suala.

    nawasilisha
     

    Attached Files:

    • scan.pdf
      File size:
      470.9 KB
      Views:
      593
  2. w

    wikolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tunapigwa kote kote ndugu yangu mpaka akili itusogee. Wanajaribu kuchukua kila kinachowezekana na ninaamini itafikia siku tutakuwa hatuna chochote maana vyote tutakuwa tumewapa wao na hapo ndipo tutakuwa watumwa rasmi! Ukiwauliza watakwambia hicho nacho ni chanzo kipya cha mapato wakati kwenye madini wanachukua asilimia 3 tu! Ni aibu kubwa!
     
  3. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi kikosi cha kuzima moto Tanzania huwa kipo? Zaidi ya kujua kuwa wako pale Jangwani / Kariakao katika mji wote wa Dar es salaam, sina uhakika na kazi yao. Badala ya kujenga vituo vingine vya Fire (Kama Ubungo, Tabata, Mbezi na Temeke) wamekuja na janja ya kula hela za bure. Njia nyingine za kumnyonya mnyonge.
     
  4. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi hakuna jinsi tunaweza kuzuia huu ujinga? Tsh 40k for sticker is too much.
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kwanza ni kudownload: done

    pili ngoja nisome uzi wako, na baada ya hapo nikasome nilichodownload, ili mods wakiushukia uzi, niwe tayari ninao mzigo.
     
  6. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kweli serikali dhaifu!!! hivi haiwezi kufikiria njia nyingine ya kukusanya mapato pasipo hii milolongo ya kodi?
     
  7. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Huu ni Wizi wa Mchana Kweupe
     
  8. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu kibaya kama kuongozwa na serikali isiyoaminika.
     
  9. S

    Sessy Senior Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serikali dhaifu haina ubunifu wa vyanzo vipya vya mapato
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Serikali ikiwa dhaifu na rais dhaifu basi kila kitu dhaifu
     
  11. d

    dotto JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    chukua chao mapema - ccm

    tutakoma tu. kodi kodi kodi!! iko siku kodi ya ndoa itakuja tu.
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanatafuta hela za kulipia walimu na madaktari
     
  13. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Piga chini 2015 wezi hawa pesa zote hizi wanaenda kujilipa mishahara minono na posho ,siasa ni mchezo mchafu huku madaktari na walimu hawana pesa za kuwalipa
     
  14. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sasa CDM ndio inaaminika? Vp masuala ya viongozi wenu kula rushwa yameisha? Kajipange then uje tena hatudanganyiki
     
  15. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mnafikili hawa wagonjwa, pesa ya kwenda kubadilisha damu wataipata wapi? Tukubali tumeshaingia choo cha KJ (Kubwa Jinga), kilichobaki ni kuwa wapole mpaka 2015, au kama vp tuingie mtaani kama Arabs...
     
  16. b

    bashemere Senior Member

    #16
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ​na bado mpaka jamaa wa bagamoyo aondoke ikulu mengi tutayaona nchi haina kiongozi
     
  17. H

    Hebron Caleb JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Miaka ya nyuma nilikuwa na daladala yangu na Idara ya usalama barabarani wakapitisha agizo kuwa kila mwenye gari lazima aweke fire exitinguisher na dereva wangu kaniambia kuwa amepata moja kanyaboya hiyo inafaa. Ndugu zangu kila polisi traffic alipokagua alisema tuendelee na kazi kwa sababu shida viongozi wetu si ufanisi bali utekelezaji hata kama sio real. Wanakata pesa direct unapoenda kulipia Road licence nauliza ni nani anakagua hizo fire exitinguishers ili kuthibitisha kama zinafanya kazi??? Leave this country into the hands of wrong people is a big problem, they will charge money but they will not educate their people importance of the equipmets. Stay and you will see chamtema kuni yake.
     
  18. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Yaani ukalipie ndo ukaguliwe?????? Ndo fikra zao zimeishia hapo kweli walio andaa mkakati huu..........halafu usipokidhi????
    Nilidhani unaelekezwa jinsi ya kupambana na moto,kifaa kinakaguliwa halafu ndo ukalipie.....kumbe ni kulipia halafu kukaguliwa; yaani money first....serikali kweli ndo maamuzi haya and we expect citizens to be obedient without force????

    Is not this a serious joke???


    Akili ndogo kuongoza akili kubwa..........If I may ask; Hivi kabla ya kufanya maamuzi na kutoa matangazo kama haya huwa wanakaa na ku picture the public reaction au ndo liwalo na liwe??????

    I think aliyechoka si lazima aseme ila speed ya utendaji kazi pia inaweza kuwa good indicator!!!!!!!!!!!!

    We are wise enough to see and judge come 2015....all the best to you all decision makers
     
  19. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Duh! Wangetuambia kwanza nchi hii ina zimamoto ngapi, ziko wapi, kwa nini hazifanyi kazi za uokozi.

    Sio kutuchangisha kizembe zembe tu.
     
  20. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,684
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    hilo ni eneo ambalo nao fire staff individually watafaidi baada ya trafic polici kuwa wanakuala pekeyao. mimi ninchoshangaa ukaguzi tuu 40k, hakuna msaaada mwingine. let us all say no to this wizi wa mchana.

    hivi kwanza hii sheria ilipitia wapi, au ndo kama ya social security funds?
     
Loading...