Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mradi wa kitega uchumi cha mwalimu nyerere umeishia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hekima Ufunuo, Feb 3, 2011.

  1. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Juzi nimepita mahali ambapo kitega uchumi cha mwalimu Nyerere Foundation kilikuwa kijengwe nikaona majani tu, hata ule uzio uliokuwepo umeondolewa.

    Wadau nauliza, ni kitu gani kimetokea kwenye huu mradi mkubwa ambao hata mimi nilichangia kwa kununua bahati nasibu ya Ndugu yangu M. Sabodo?

    Viongozi hawa wa CCM ndiyo wanatuimbia kila siku wanamuenzi Mwalimu, Je Mbona wanataka kuiua Foundation yake?

    Please help me.

    Respect
     
  2. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,103
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    fitna za watawala hawa jamaa walinyimwa building permit wasijenge karibu na Ikulu sasa cha ajabu wakapewa open space ili tu ku-discredit institution! halafu cha ajabu ile plot waliyonyimwa atakuja pewa kibopa soon!
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Serikali haina fedha za kuendeleza ubaguzi ok
     
Loading...