Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mradi wa gas, kuanza November 2011...?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tai Ngwilizi, Oct 13, 2011.

  1. Tai Ngwilizi

    Tai Ngwilizi JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii ipo kwenye face book status update ya Mheshimiwa Rais (nimeikopi na kuipaste):

    The government will invest over 1.6trn/- in a gas pipeline and processing plants in Mtwara and Lindi regions to Dar es Salaam whereby over 530km pipeline from Mnazi Bay to Dar es Salaam via Kilwa will be constructed starting November 2011.The total costs for this project will be $1bn,a loan from China's Exim Bank.This with other projects will provide a long term energy security to the country which include a solution to power shortage.
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    A step in the right direction. My only fear is the Minister's ability to see this project through without any 'mawaa'.
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135

    Mbopo is you again mkuu .Heshima yako kaka duh !!!
     
  4. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tena bora kuwe na mawaa lakini mradi ukamilike na uwe reliable!!!!!! Hi kazi moja kwa moja watapewa wachina hivyo basi serikali ifanye juu chini kutafuta consulting company kutoka nchi nyingine kama Norway ambako ufisadi si sehemu ya shughuli zao.
     
  5. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Useful intervention.
     
  6. m

    majege Senior Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wala Msije Shangaa baada ya mradi kukamilika mtaambiwa na kampuni ya Gas kuwa imeisha na hivyo kuufanya mradi kuwa hauna na tija
     
  7. Tai Ngwilizi

    Tai Ngwilizi JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi sisemi kitu mpaka hapo ntakapoona mradi unafanya kazi...tatizo ni kwamba ahadi na matamko yamekuwa hayana maana tena machoni pa mtanzania wa kawaida kama mimi.
     
  8. m

    mtoto wa mama Senior Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wel done jah kaya..tunataka uthubutu kama huo sio maneno...
     
  9. M

    Makupa JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Tumedhubutu,tumeweza na tunasonga mbele,well done serikali yetu chini ya Rais wetu JkM
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mi niko maeneo hayahaya ya kusini. Kusema ukweli hakuna matatizo ya umeme. Tunaamka,kushinda,kula na kunywa hata kulala na umeme. Sisahau mwezi mmoja uliopita ilibidi nivae jeans na Tshirt kwa kukosa nguo iliyonyoshwa! Mazoea kweli yana tabu.
     
Loading...