Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mradi wa Bomba la Maji la Bilioni 200! - Kashfa yanukia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mshiiri, Jul 14, 2009.

  1. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nahabarishwa kuwa kalipua 2bn wizara ya maji imeliwa na Mkulu Gulam


    Mwenye info atujuze wanajf
     
    Last edited by a moderator: Jul 14, 2009
  2. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa mkuu si hata ungegusikia kalipua nini ili hata mwenye info zaidi ajue ni juu ya lipi? Ni maoni yangu tu!
     
  3. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nahabarishwa kuwa kalipua 2bn wizara ya maji imeliwa na Mkulu Gulam
     
  4. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuwa makini, wakati mwingine mbunge anaomba ufafanuzi tu, na baada ya muda akipewa ufafanuzi kila kitu kinarudi mahali pake.

    Bomu linakuwa limelipuliwa bali linapokosa majibu! Nadhani waziri wa maji hata hajajibu... au sio Mshiiri?
     
  5. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Dr Slaa alikuwa anaomba maelezo khs mradi wa maji kupeleka Shinyanga toka Lake Victoria uliogharimu Tsh 2.1 bn kuwa tendering process haikufuatwa na kuna kampuni ilipewa tender katika mazingira ya rushwa!
     
  6. s

    sanjingu Member

    #6
    Jul 14, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alichosema slaa lazima kiungwe mkono na wabunge wapenda taifa letu. kwa taifa haliwezi kukua kukiwa na rushwa au ufisadi au udhalimu na pengine siasa za uoga.
     
  7. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Dr Slaa alikuwa anaomba maelezo khs mradi wa maji kupeleka Shinyanga toka Lake Victoria uliogharimu Tsh 2.1 bn kuwa tendering process haikufuatwa na kuna kampuni ilipewa tender katika mazingira ya rushwa!
     
  8. Zero

    Zero JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 301
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hizo ni tuhuma au bomu? Tuhuma na bomu vinafanana? Au tuhuma zinakuwa bomu baada ya kamati kuundwa, kufanya uchunguzi na kutoa report?

    Tafakari!
     
  9. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Navyfahamu mimi gharama ya mradi wa maji kutoka L. Victoria kwenda Shinyanga siyo Sh 2.1bn. awali ulikadiriwa kugharimu Sh 81bn/- na hii baadaye ikapanda hadi 150bn/-.

    Hapa kuna mikono ya watu wakubwa, wamevuta kama vile hawakuwa na akli nzuri. Ni bomu litakalotikisa nchi kweli kweli na kufanya Richmond chamtoto!
     
  10. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nauliza tu, na wala sitii vijembe. Hivi katika Bunge letu kuna uwakilishi wa CUF? Kama wapo kwani wao huwa hawaoni umuhimu kufanya chunguzi kuhusu matukio ya ufisadi na kuwahabarisha wananchi kupitia Bungeni, au hata popote pale nje ya Bunge badala ya viongozi wao kutoa tuhuma za juu juu, na zingine zikiwz za kuwapigia debe mafisadi?

    Hivi kweli Chadema wanakula njama na CCM kuidhoofisha CUF?

    Baada ya haya nasema: HONGERA SANA DR SLAA, KEEP IT UP - YOU ARE A TRUE SON OF THE SOIL!
     
  11. Zero

    Zero JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 301
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kaka/Dada nikupongeze kwa kung'amua hilo. Waswahili husema "Hilo nalo neno". Yaani umegusia jambo la maana lenye kupaswa kujadiliwa. Naweza kusema nguvu kubwa au jeuri kubwa ya CHADEMA inatoka kwa Dr. Slaa na Zitto. Lakini hasa hasa kwa Dr. Slaa. Dr anastahili pongezi kwenye hili. Huyu ndio anafanya CHADEMA iwe hai na kuweza kuleta upinzani kwa CCM. Huyu ndio anatia hamasa watanzania waliochoka na uongozi mbovu wa CCM.

    Lakini tukirudi kwenye hoja yako, ni kweli kwamba viongozi wa CHADEMA ndio wamekuwa wapasua mabomu. Enzi zile baba yetu Mrema ndio alikuwa mpasua mabomu mkuu. Nadhani yeye ndio muasisi wa haka kamsemo ka "bomu". Sasa zama za Mrema zimepita na sasa ni zama za Dr Slaa. Wenzetu wengine wa upinzani naona wamelala. Hawana kitengo cha "Research and Development". Au labda zama zao zitakuja. Maana ilianza kwa Mrema, sasa Dr. Slaa, na labda kesho itakuwa Hamad Maulid au Prof Lipumba.
     
  12. A

    AmaniKatoshi Senior Member

    #12
    Jul 14, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Zero nimekusikia,,,,,kauli zako zimenikumbusha katuni ya zero kwenye gazeti la mtanzania!
     
  13. D

    Domisianus Senior Member

    #13
    Jul 14, 2009
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa vema kama tungepata habari kamili ili tuisome tuilewe na ndipo tuchangieb hapo ndo tutakuwa tunafanya kazi ya kuelemisha jamii vizuri.
     
  14. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    Tena CUF wangesaidia sana kwa uwingi wao bungeni, naona kuna jambo hapo. kuna thread moja iliwahi kuzungumzia kuwa baadhi ya wakubwa wa CUF wapo kwenye payrol ya RA
     
  15. K

    Keil JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2009
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Post deleted
     
    Last edited: Jul 14, 2009
  16. W

    WildCard JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jana Dr Slaa alikuwa anatwanga maji kwenye kinu. Mapesa yale huwa yanapelekwa kwa mtindo huo halafu zaidi ya nusu ya mapesa hayo huwa yanarudi wizarani wakubwa wanagawana wakiongozwa na Waziri mwenyewe. Ni vigumu mno kuithibitisha rushwa hii ambayo ni ya siku nyingi kwa mawaziri wetu wengi kuzitumia taasisi zilizo chini ya wizara zao kufuja mafedha ya umma. Ndio maana Mwandosya jana alikuwa akimjibu Dr Slaa kwa kejeli na dharau ya hali ya juu.
     
  17. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Nami nilishajua hapo watapiga kubwa kama ilivyotokea EL anahusika 100% hapa hana pa kukwepea yale mabomba yote balaa yote ametia mkono wajameni nchi hii haina mwenyewe.....
     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Something very wrong somewhere. Kila mradi tunaoufanya lazima element za ufisadi ziingizwe? Ukienda Tanroads, ukigusa mawizara na kila mradi tunaouona tumefanya halali kuwa hauwezi kufanikiwa mpaka rushwa iingizwe ndani. Very SAD!! Tunajiharibia wenyewe
     
  19. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Nilipoona bomba nakajua ile project ya GAZPROM ambayo MoU zishasainiwa ....na kama tukianza kuizungumzia mtaanza ohh ufisadi maana ndio fav word yenu humu...hivo sitii neno mpaka itakapoibuka yenyewe ...haya endeleeni na malumbano
     
    Last edited: Jul 15, 2009
  20. Dr.W.Slaa

    Dr.W.Slaa Verified User

    #20
    Jul 15, 2009
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 674
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    WildCat,
    Thanks the facts that we have are horrifying. Details will emerge as we proceed. No stone will remain unturned, the truth will surface, it is a matter of time. We dont have to rush. Waziri kuthibitisha kuwa amejiridhisha wakati barua ya Katibu wake Mkuu inasema dhahiri Sheria na Kanuni za PPRA zimevunjwa, then, much is desired!
     
Loading...