Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mradi kwa Majeshi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by The Pen, Mar 1, 2011.

  1. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kwanini majeshi yetu yasiwe na mradi wa kuazima sare na vifaa vyao vingine, kwa malipo, kwa film industry ya Bongo ili yajitengenezee kipato? Si lazima waazimishe silaha zifanyazo kazi.
     
  2. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    wazo lako ni zuri lakini haliendanio na kichwa cha habari yako.
    Mimi kwa haraka nilijua unataka kuongelea kuanzisha majeshi au jeshi lako
    teh teh basi kila mtu kumbe anageweza kuwa na kajeshi kake.....(just kidding)
     
Loading...