Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mradi huu umefia wapi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MmasaiHalisi, Mar 15, 2011.

  1. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF kama mnakumbuka ule mradi wa mji wa kisasa maeneo ya makondeko mpaka kibamba ambao tulitangaziwa na waziri wa aridhi wa kipindi hicho John Chiligati mpaka sasa hatuelewi mradi huo umeishia wapi au ni blaa blaa za ccm makazi bora kwa kila mtz?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    blah blh tu, si uliwasikia juzi na mikakati yao ya kuwapa mafunzo vijana wote wasio na ajira eti wajiandikishe.. Bila hata strategic zozote wanajaribu kutudanganya waziwazi .. Tatizo maneno mengi bila vitendo na maneno yao hayatelekezeki
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    Wewe mgeni wa ccm nini?yani wanabomoa alivyojenga mkoloni na sasa wanafukua madini yetu na kutuachia mashimo
     
  4. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasikia kuna watu wamevunjiwa nyumba zao kupisha mradi
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wewe chunguza ahadi za JK na uwezo wa uchumi wetu, ameshindwa kulipa wafanyakazi Tshs 315,000.00 kama TUCTA walivyotaka lakini kaahidi kujenga Overfly jijini D'Salaam, Machinga comlex tano n.k Miradi mingi ya serikali yetu inabaki kuwa ni maajabu ya Mussa na wana Israel.
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    subirini tu msiwe na wasiwasi mambo yatajipa,endeleeni tu kusubiri hii serikali yenye uchungu na raia wake itawasaidia fasta iwezekanavyo
     
  7. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hata mimi nilishausikia huu mradi,nikajua sasa tutapata makazi bora kama ilivyokuwa enzi za baba wa taifa,alijenga nyumba magomeni,kariakoo ilala etc,
     
  8. A

    Anold JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    maneno ni mengi vitendo havipo.
     
  9. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mradi huu ulikuwa mhimu sana,ungepunguza ujenzi holela
     
Loading...