Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mr.Sugu yuko wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mr.Toyo, Sep 28, 2011.

  1. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Eti waungwana huyu jamaa mvumbuzi wa kwanza Tanzania kutengeneza gari (Mr.Sugu) mbona hasikiki tena?

    Mara ya mwisho kumsikia ni baada ya kutoa toleo jingine;
    Mr.Sugu na gari na toleo jingine jipya la gari yake ambayo amefanikiwa kuitengeneza katika miaka ya hivi karibuni na sasa ipo mtaani inatembea kama ilivyo kwa gari nyengine kutoka Japani au Korea

    [​IMG]

    GARI iliyobuniwa na Mr Sugu Mzanzibar likiwa katika maonesho ya Siku ya Wafanyakazi 'MAY DAY' yanayofanyika Viwanja vya Amaan Nje.


    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]


    Kuna mwenye information yoyote kuhusu huyu jamaa?
     
  2. m

    mbasamwoga Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inadaiwa jamaa alipata ufadhili kwenda kuongeza utaalamu nje ya nchi. Ndo sijajua ni nchi gani..... Namkubali sana bwana
     
Loading...