Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mr sugu ni nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by engmtolera, Nov 10, 2010.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ndugu wana jf tumepata jembe tena jembe litakalo lima hata kiangazi,ukitaka kumjuwa sugu ni nani sikiliza ile nyimbo yake ya antivirus,sugu anakuambia moto ni uleule yeye anauhuru wa kusema na atasema,pia anakuambia maisha ni mchakamchaka kwani ktk maisha kamanda sugu hana uoga,bila kuchoka kwani maisha ni kama soka kusongana,yupo tayari kuonyesha maajabu ktk bunge lijalo
    anakuja sugu na falsafa za obama,anahitaji mabadiliko na wanambeya mcjari mmepata jembe mpeni ushirikiano mr suguuuuu

    sugu chadema ni tumaini jipya fanya mambo maneno ni yes hakuna no kwa wanambeya

    mapinduziiiiiiiiiiiiiii daimaaaaaaaaaaaaa
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kulikuwa na haja ya kuanzisha thread kwa jambo hili kweli!!?
     
  3. n

    nkosiyamakosini Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhuni mmoja tu! thanks
     
  4. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wivu sina,ila roho inauma sana.....!!!
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nilijua unataka kutupa wasifu wake

    Nikimaanisha CV na experience zake za maisha.
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,567
    Likes Received: 1,802
    Trophy Points: 280
    Binadamu humtazama mwenzie kwa namna alivyo yeye..............
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    alisha kuhunia?
     
Loading...