Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mr. Sugu ashinda kura za maoni ubunge CHADEMA - Mbeya mjini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Teh Teh Teh, Aug 1, 2010.

  1. T

    Teh Teh Teh Member

    #1
    Aug 1, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Joseph Mbilinyi, Mr. Sugu, maarufu kwa jina hilo, ukipenda Mr.II. Ameshinda katika kura za maoni yaliyofanyika Mbeya Mjini za CHADEMA za kumtafuta Mgombea wa Ubunge kwa tiketi ya CHADEMA.

    Ameibuka kwa kupata kura 175 akifatwa na Mponzi aliyepata kura 125 huku Gwakisa akiachwa mbali kwa kura 6.

    Jana Jiji la Mbeya lilirindima kwa furaha kubwa hali iliyotafsiriwa kuwa ni ushindi kwa CHADEMA.

    CCM ina hali ngumu leo kuweza kumchagua ni nani ambaye anaweza kuchukua Jimbo hilo, ambalo tayari CHADEMA -Mbeya wametupa karata yao vizuri.

    Mr. Sugu amefungua ukurasa mpya lwa kuweka rekodi ya kuwa msanii wa kwanza maarufu kugombea Ubunge kupitia CHADEMA.

    Hongera sana Mr. Sugu.
    Hongereni CHADEMA.
     
  2. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Safi sana It is time for change lads dunia haikuumbwa imenyooka imeumbwa duara
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    amechaguliwa kwa umaarufu wake ama uwezo anao?
     
  4. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,624
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    source??
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    At least mtu kama huyu akisema anataka kwenda ku fight status quo mtu unaweza kuamini.
     
  6. T

    Teh Teh Teh Member

    #6
    Aug 1, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kituko.
    Suala la uadilifu na umakini ndani ya CHADEMA halina mjadala. Mr. Sugu ni mtu makini, mwenye upeo. ni mzaliwa wa Mbeya, amekulia Mbeya. Nyumba yao ipo Mbeya. Ana uwezo mkubwa wa kujenga hoja. suala la uwezo wa Mr, Sugu halina mjadala.
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,452
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Whichever kwani Komba na Hadja Kopo walichaguliwa kivipi si kwa kukata viuno.
     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Two wrongs do not make a right, kama kuna watu walichaguliwa kwa kukata viuno hili halihalalishi wengine wachaguliwe kwa kukata viuno.

    Not to say kwamba Sugu ni mkata viuno, au hana uwezo, lakini swali la kuulizia uwezo wake ni legit na linahitaji a thorough examination.
     
  9. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Yeah, I wanna kill (verses) right now !
     
  10. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,452
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Wapiga kura wake ndio wanaomjua uwezo wake ndio maana wamamchagua wewe kinakuwasha nini.
     
  11. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Si kweli kwamba wapiga kura wake tu ndio wanaomjua uwezo wake. Kuna watu wamefanya naye kazi, wamerekodi naye studio, wameishi naye etc.

    Ingawa ni kweli kwamba wapiga kura wake tu - wakazi wa jimbo lake wenye sifa za kupiga kura- ndio watakaokuwa na nafasi ya kumpigia kura,si kweli kwamba ni wao tu ndio wana haki ya kumchambua. Ingekuwa hivyo magazeti ya Dar yenye waandishi na wsomaji waishio Dar yasingechambua chaguzi za majimbo ya mikoani na uongozi wa mikoani.

    Usitake ku force king, hapa ni JF, kila mtu anajadiliwa, na kuna mapanga fulani, kama hili la Kiranga, hayana mfungamano na upande wowote.

    Kama Mr II ana uwezo semeni uwezo wake hapa, kusema wapiga kura wake tu ndio wana haki ya kusema ni kuonyesha huna la kusema.

    Unajuaje kama mimi si mpiga kura wake? Unajuaje kama hapa hamna wapiga kura wa jimbo lake ?
     
  12. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,567
    Likes Received: 5,448
    Trophy Points: 280
    sio vibaya tuki-share kwani ataenda kuwakilisha wananchi wote si wakazi wa mbeya mjini tu..............
     
  13. Tuntu

    Tuntu JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2010
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anawafuata hukohuko.
     
  14. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Hongera Mr II, nakutakia safari njema katika siasa za Tanzania. Naimani mapambano yanaendelea, na hiyo ni ishara tosha kabisa kuwa mwaka huu siyo kawaida. "kaa chini wewe, nikae vipi nimesimama" dah nakumbuka enzi hizo!!
     
  15. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Jamani Mbeya msituangushe jimbo lende kwa upinzani hilo...kila la kheri wapinzani wote.
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ni akina wale wale tu........Hana tofauti na Ms Banji! Kawatukana watu matusi ya nguoni kisha tumfurahua! Ningesikitika kupata mbunge asiye na morals Kama huyo
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    source ni JF si lazima kila kitu kitoke nje ya JF
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kamanda, sugu is more than mwimbaji.. he has insight na he is strategic, take it from me

    he may not have all teh paperworks we usually value, but he is a right person especially now we are in transition phase
     
  19. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hongera sana "SUGU" na Mungu akujalie ufanikiwe kuingia bungeni.
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Aug 1, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Mbona hii habari imewekwa kwenye jukwaa hili ni utani au ni kweli........!!!!
     
Loading...