Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MR. Paul - NAKUZIMIA

Discussion in 'Celebrities Forum' started by GHOST RYDER, Jul 2, 2011.

  1. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Uko wapi ndugu yangu Mr. Paul toka tumekutana mara mwisho pale Kampala, sijakusikia tena kulikoni au ndo mambo ya kubadili ajira.

    Naanza kimtindo namna hiyo lakini ukweli ni kwamba wasanii wetu wengi wakali wa zamani kama wacheza mpira vile wote wamezimika kimya kabisa hatuwasiki walipo.

    Igeni utamaduni wa Magharibi kama ulikuwa Nyota katika jamii game likagoma unajipenyeza katika media kama alivyofanya Zembwela, utaishi miaka mingi kidogo na mchango wako utafika.

    Sikujua kama Zembwela ana ujasiri wa kukemea serikali kichwa maji kama anavyofanya katika EXPRESS SHOW EATV Radio.

    Comeon Mr. Paul tell us where are you
     
Loading...