Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mr nice

Discussion in 'Celebrities Forum' started by cholo, Feb 3, 2012.

  1. c

    cholo Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anapiga show kwa macheni nakulipwa mia tano na huyu jamaa alikuwa na hela katesasana kwenye game maisha bwana
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Eh?
    Ndo nini sasa...
     
  3. c

    cholo Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio maisha kijan au ndio umevaa miwani
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh mia tano..anakoelekea siko aisee!
     
  5. c

    cholo Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio manaake na beer kachoka ile mbaya
     
  6. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0



    ila na wewe.....kwa macheni ulifuata nn?
     
  7. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    kwa ujumla jamaa game alianzia pale akitokea zenji,so km karudi sio mbaya,ila kuchoka kachoka yani hata ukimpa biere anafanya kumsomesha kaunta ampe hela arudishe bia
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    siku hizi hakuna kwa macheni. pale pamebaki ni dangulo. harafu munaongea kishabiki sana. hana hela kama alizo kuwa nazo lakini vilevile hajachacha kiasi hicho. ana miaka saba hajafanya mziki. je wewe ukikaa miaka saba bila kazi utakua na hela?. anakuja sasa kivingine. kashakamilisha album na kutoa single moja ya kuiwakilisha ambayo ishaanza kufanyiwa video na katikati ya mwezi huu video itatoka. alikuwa kapumzika zake pemba. kumbuka bandi yake ya bush band bado inachapa kazi kama kawa.
     
  9. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duh, hatA wewe ni memba huku?
     
  10. c

    cholo Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Is crime kwenda kwa macheni ?
     
Loading...