Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MR & Mrs

Discussion in 'Jamii Photos' started by kwamtoro, Feb 22, 2011.

  1. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Hivi uduma za jamii katika mambo yetu yale, zinatatulika kirahisi kweli. Mimi sidhani, wewe je?

    1124463_height370_width560.jpg
     
  2. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Tena wanakuwaga wepesi balaa.kwenye ile shughuli ni hadithi ingine mkuu maana ni sawa na kutoa heshma za mwisho kwa mgeni rasmi wa rigwaride.
     
  3. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Umepata wapi picha ya brother wangu? Acha kumchoresha!
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ha ha ha ha ha LOL!
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapo huduma ya jamii lazima itakuwa imesitishwa kwa muda.....:A S 13:
     
  6. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Sikurupuki, natoa data za ukweli. Huyu rafiki yangu, yupo Calfonia.
     
  7. Sis wa ukweli

    Sis wa ukweli Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kifo cha mende, akina darasa. Huduma za jamii zitafanyika tu. Wasiwasi wangu zile huduma za kiserekasi za kutojua kichwa kipo wapi, mgongo upo wapi.
     
  8. Sis wa ukweli

    Sis wa ukweli Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Babu lao, upo na kabinti.

    Unaweza msaidia Mr kulisukuma kabati?

    Au wewe na vibinti vidogovidogo
     
  9. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hawa wanakuwaga wepesi kama ubua vile,hata kimodo utakichukia ukilikamata moja la hivi..
     
  10. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Utavunja kitanda wewe...mbao zenyewe zote sikuhizi ni mpodo hakuna mnninga
     
  11. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama unatafuta Tanzanite............... Jamaa mwenyewe pia mwili si unaouona?
     
  12. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    Siyo huduma ya jamii tu unayoifikiria, je akikufia ndani na umemuiba utafanyaje?
     
  13. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280


    Itakubidi ukodi pick up kwenda kumtupa baharini
     
  14. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Unavibebesha vitatu, kama viti vya plastiki
     
  15. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280

    Ukiniambia rahisi kufika kileleni kwa mlima kilimanjoro, sawa. Hot, hot, na hali ikiwa kama ya mufindi, tano zinaendeka bila mashaka
    .
     
  16. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    kwamtoro, kwani wewe ni "he or she", chagua jinsia yako kisha mpe mmoja wao harafu utuletee majibu tumalize ubishi,
     
  17. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Police at work!!
     
  18. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hapo kitanda ni lazima kiwe cha chuma futi nae kwa nane,kila baada ya miezi miwili wanabadilisha godoro maana linakuwa halina kazi baada ya kubonyea na kutokidhi viwango.
    Kwenye mambo yetu wanafaidi kama kawaida ingawa kuna angle watakuwa wanazikosa kutokana na ukubwa wa mwili hivyo kuwa na style moja tu ya kifo cha mende.
     
  19. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Mimi MR
     
  20. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    uchakachuaji ni mgumu hapa
     
Loading...