Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mr mangasini kwanini tanzania ni maskini baada ya miaka hansini ya tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by JOHN MADIBA, May 21, 2011.

  1. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    AMESEMA INASHANGAZA MIAKA HAMSINI YA UHURU LAKINI BADO TU MASKINI WAKUTUPWA TUNAAGIZA TISHU NA TOOTHPICK KUTOKA NJE HATA PENCELI, TOILET PAPER.
    AKASEMA TANZANIA NA MASKINI KUTOKANA NA
    1. KILIMO CHA KUTEGEMEA HURUMA YA MUNGU (MVUA)
    2. UCHUMI UNAOTEGEMEA KILIMO ZAIDI BADALA YA VIWANDA
    3. KUIGA PROGRAM KAMA MISWADA KUTOKA WB,IMF, MFANO STRUCTURE ADJUSTMENT
    4. WANANCHI WAMETENGWA HAWASIKILIZWI.
    5. HAKUNA SIASA SAFI
    6. WANANCHI HAWANA HAKI YA KUCHAGUA
    PIA ALISEMA HUWEZI KUWA NA SIASA SAFI IKIWA UNAMCHAKACHUA SPIKA BY EMPOWER WOMEN BY DISEMPOWER MEN, SHERIA YA UCHAGUZI HAIMRUHUSU MGOMBEA BINAFSI, SHERIA TATA KAMA RAIS UKIONA INAFAA KUNA SIKU RAISI ATAMCHAGUA MKE WAKE KUWA WAZIRI MKUU.:mod::mod:
     
  2. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mangasini ndo yule lecture kilaza wa development study hapo moshi university au mangasini yupi??kama ndo huyo hakuna lolote akili zake ni kama za nape tu..
     
  3. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha majungu wewe wasomi hawana majibu kama yako comment with research alichokisema katika ukumbi wa nyerere hall hakitakaa kisaulike ana fact za kisomi. majungu si mtaji.
     
  4. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    wasomi gani nyie??na wakiitwa wasomi hata nyie wa vyuo vikuu vya kata mtajitokeza??kwanza wamekuja kwenu huko maana wanajua kwa wasomi real kama udsm au sua hawawezi katiza bora kwa wasomi wa kata kama nyie.
     
  5. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,449
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Forum hii haikufai uwezo wako ni kwenye forum ya jokes ndipo panapokufaa.
     
Loading...