Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mr Magufuli atua Kivukoni, kuzuia nauli mpya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yericko Nyerere, Jan 1, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Waziri wa ujenzi John Magufuli amekwenda kivukoni kutuliza hali ya hewa baada ya uongozi wa vivuko hivyo kupandisha nauli zaidi ya asilimia miamoja bila sababu za kueleweka!
    Nitawajuza habari zaidi baadae!

    Updates!

    Taarifa iliyotolewa hapa nikuwa Waziri mkuu Mh Pinda ni kuwa amesitisha nauli mpya za vivuko!
    Hii ni kwa mujibu wa mr Magufuli PM
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    Kwan nauli imepanda had sh ngapi?
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,130
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Kwani ye si ndio mpanga bei? Labda
    unambie anaenda kuhakikisha hilo
    tozo linatolewa
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,206
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    ...vifaa vya ujenzi viko juu pia.
     
  5. kasingo

    kasingo Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kaka hawa jamaa wa vivuko ni kiboko yaani kuanzia tar 1 hadi mtoto mchanga analipa ukiwa hata na kimfuko cha mboga unakilipia huu ni wizi na hata siku moja sijawahi kusikia kwenye bajeti ikisema miongoni mwa vyanzo vyake vya mapato ni vivuko
     
  6. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa watembea kwa miguu ni TZS 200 kutoka TZS 100 ya awali.
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,573
    Likes Received: 2,087
    Trophy Points: 280
    Yaani wakiacha nauli mpya kwenda kigamboni ni anasa kabisa....bajaj 1,300/ baiskeli 1000/ Pick up 2000/ yaani hatari sana
     
  8. kasingo

    kasingo Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wadau naomba kujuzwa kwani nani anapanga bei ya vivuko?
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Samahani dada, swali lako ni la kipuuzi

    TEMESA iko chini yake na kuna jitihada za lazima za yeye kuingilia, kwani jamaa wamepandisha bei ili kufikia lengo la makusanyo badala ya kupunguza kwanza losses na wizi wanaofanya...

    KIGAMBONI NEEDS A BRIDGE, NA SIO FAVOR
     
  10. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Dr. Magufuli. Sio Mr. Magufuli.
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    Upuuzi uko wapi? Kwani wewe unavyomlalamikia Rais kuhusu mfumuko wa bei kwani yeye ndo anaufumua?
    sasa hapa ndo umeongea nini?mbona unajikontradikti mwenyewe? Nahisi wewe ndo mpuuzi
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    wizara ya miundombinu
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    wapuuzi kabisa hawa
     
  14. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Hapa nahisi kuna unafiki mh dr magufuli anatufanyia!
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Lol! Hadi kifuko cha rambo kinalipiwa? Tutakoma mwaka huu! Kuna haja ya kufikiria pia luggage allowance kwenye kivuko. Binafsi huwa nawaza kuhusu carrying capacity manake unakuta pembeni kuna lori limesheheni mzigo! Kuna siku tutaishia kusema 'kazi ya mola' kama kawaida yetu!
     
  16. e

    emike JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hilo swali siyo la kipuuzi kama ulivyogusia,hiyo taasisi si iko chini ya wizara ya magufuli,hivi unadhani uongozi wa taasisi hiyo unaweza kuweka viwango vipya vya nauli vinavyogusa watu wengi bila idhini ya katibu mkuu au waziri wa wizara husika???wee sema anazima moto aliosadia kuuwasha mwenyewe???
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    isije ikawa anaenda kufungua bei mpya ohooo...
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    asilimia mia moja. tafuta nauli ya zamani
     
  19. kasingo

    kasingo Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Viongozi wetu wanapenda kuuzima moto kwa kuukalia!kivuko chenyewe huduma zake haziridhishi madereva wake muda mwingine wanashindana wanaacha abiria wote wanaelekea upande mmoja badala ya kupishana yaani sisi wakazi wa kigamboni kama tunaishi zanzibar unawahi kutoka home ukifika pale ferru unangojea kivuko hadi 35 min huu ni ujinga kabisa
     
  20. N

    Ndinimbya Senior Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dr. Magufuli kwa kujua kwamba yeye ndiyo mhusika wa hilo ndo maana kaenda kulitatua. Kwa upande wa kikwete akiwa kama msimamizi mkuu wa maswala ya uchumi wa nchi hatujaona hatua za maana kuchukua zaidi kusingizia uchumi wa dunia. Ameshindwa kuwadhibiti wafanyabiashara, mfn ni aibu bei ya sukari kuwa kubwa mikoa ya viwanda kuliko eneo lingine, kwanin petrol/dizel inakuwa na bei ndogo inakoshukua. Tafakari udhaifu wa kiranja mkuu jk msimamizi mkuu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...