Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mr loo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mohamedn, Apr 14, 2009.

  1. m

    mohamedn Member

    #1
    Apr 14, 2009
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kampuni moja ya jijini ilimtuma dereva wake kwenda airport kumfuata mchina mmoja ambae anakuja kufanya kazi katika kampuni hiyo.

    Dereva alipata maagizo pamoja na karatasi inayoonyesha LOO (jina la mchina)na kuambiwa ndege anayokuja nayo mchina huyo ili wakati watu wakitoka aionyeshe. Dereva alifanya kama alivyoambiwa lakini kwa muda mrefu hakumuona mtu kuja kwake isipokua aliona mchina mmoja akizagaa zagaa.

    Yule mchina nae kwa muda alimtafuta anaekuja kumfuata bila mafanikio ndipo alipoamua kumfuata huyu dereva na kumuuliza:-

    Mchina : are you here for mr LOO ?
    driver : Yes
    Mchina : Stupid all the time i thought you had come to take James Bond.

    (aliigeuza karatasi juu chini ikawa inasoma 007 badala ya LOO)
     
  2. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2009
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    A quick and sharp joke, very funny indeed
     
  3. senator

    senator JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2009
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Duh! ebanaa eehe bila mchina kujiongeza hapo naona huyo dereva angekesha!!!
     
  4. M

    MathewMssw Member

    #4
    Apr 15, 2009
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni kali sana! ndo maana hata madereva wanapaswa wawe na elimu ya darasani ili waitumie katika mazingira ya kazi zao
     
  5. C

    Chukunchu Member

    #5
    Apr 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote wamelogwa
     
  6. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yeeep, Kichekesho kimeenda shule, sio kama pumba za kusema chupi inavaliwa wapi!Shusha kingine mwanangu
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Au sokwe mtu wanasoma JF.
     
Loading...