Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mr Kikwete Hongera sasa umegundua si haba Inshaallah tutafika!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pharaoh, May 1, 2012.

  1. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Leo Presidenti JK amekiri kuwa kumbe kuna aina fulani ya mikataba ndio isainiwe na nchi mbalimbali ili vijana wenzetu wapati kwenda nchi za nje kikazi na kupata kujifunza mengi kabla ya kurudi kujenga nyumbani.

    Sisi tulihangaika sana nchi za nje kutafuta kazi, lakini miaka hiyo wenzetu wa nchi nyingine walipewa vibali haraka, sisi watanzania tuliambiwa nchi yenu haipo katika idadi ya nchi yenye mikataba ya kuleta nguvukazi, mfano ulaya waliokuwa wanapeta ni raia toka Bangladesh, Ghana, Kenya, Misri, Morocco, Nigeria, Senegal, India, Brasil, Ufilipino na nyingine nyingi tu.

    Jk amekiri Tanzania ilikuwa nyuma kwa hilo, Hongera.

    pia amekiri kiswahili hakitupeleki popote, Hongera.

    Mimi nitakuwa naongea English nyumbani kwangu, potelea mbali wajinga wanisema bishoo.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kikwete is a man in search of a vision. Kuna vingi tu atavigundua kabla ya kumaliza muhula wake.
     
  3. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Why late?
     
  4. J

    JokaKuu Platinum Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,772
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    Pharaoh,

    ..haya masuala alitakiwa ayatambue na kuyashughulikia wakati akiwa Waziri wa Mambo ya Nje. Kumbuka aliongoza wizara hiyo kwa miaka 10.

    ..kuhusu suala la Kiingereza vs EAC, again wakati wa utawala wa Mkapa, masuala ya jumuiya yalikuwa chini ya wizara ya mambo ya nje. JK ndiyo alikuwa akiyashughulikia. Kama leo hii wa-Tanzania tunadhani we r getting a bad deal ni kwasababu ya uzembe wa JK.
     
  5. N

    Nabwada Senior Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimemsikia ,akisema Wanaume wanapika Hotelini wakifika nyumbani hawapiki wanadai chakula kwa wake zao pia wanatandika Vitanda Mahotelini lakini nyumbani wanataka watandike ,kisa wanapata Mshahara hawataki kazi za bure.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahah,hilo la kingereza ungelianzia hapa jamvin,ila pia wachina je?halafu jk hajui kukataa ni mtu wa kukiri ,kwahyo usidhani kuwa anaweza kulitatua hlo uliwazalo kwa haraka
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ye aliutaka urais kwa kujitolea?
     
  8. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Mkataa kwao mtumwa!

    Nenda kijijini kwenu kaongee hicho kingereza chako kama utaeleweka!
     
  9. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unakifahamu kitu kinaitwa maamuzi ya pamoja labda hata kwa kumsikia mdogo wako wa shule ya kata akizungumzia????
     
Loading...