Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mr II- SUGU aanzisha Blog

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lusajo, Aug 27, 2010.

  1. Lusajo

    Lusajo JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Katika pitapita yangu mtandaoni nimekutana na Blog ya Mr II sugu ambayo ni suguformbeya.blogspot.com
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nimeipiti,
    kilichonivutia ni maneno yake haya hapa,
    "Naomba nieleweke kuwa mimi si mwanasiasa, bali ukweli mimi ni mwanaharakati wa masuala ya maendeleo ya jamii na ninachokifanya sasa, ni kubadilisha jukwaa kutoka jukwaa la sanaa ya muziki na kutua katika jukwaa la siasa,''
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :becky:
     
Loading...