Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mr. II alilipua Jeshi la Polisi Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by issenye, Jul 28, 2011.

  1. i

    issenye JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 410
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 60
    Wakati wabunge watatu wa kambi ya upinzani, Mchungaji MSigwa, Tundu Lissu na Godbless Lema, wakitolewa nje ya bunge kwa kile kilichoelezwa na Naibu Spika, 'kuongea bila ruhusa', Mbunge wa Mbeya mjini kwa tiketi ya Chadema, Joseph Mbilinyi, a.k.a Mr II, amelilipua jeshi la Polisi nchini kwa kashfa. Akichangia mjadala kuhusu bajeti ya Wizara ya Mambo ya Ndani, Mr. II alieleza kashfa za jeshi hilo alizoziona wakati akiwa mahabusu ya kituo kikuu cha Polisi, Mbeya. Mr. II alizitaja kashafa hizo kuwa:

    Askari polisi 2 kuwekwa mahabusu moja na watuhumiwa wengine jambo ambalo ni hatari kwa maisha yao
    Wanafunzi wa chini ya umri wa miaka 18, wakiwa na sare zao za shule kuwekwa mahabusu na watu wazima
    Wagonjwa 2 wa akili kuwekwa mahabusu moja na watuhumiwa wanganui na
    Mwisho kubwa kuliko, mtuhumiwa wa kizungu kutokuwekwa mahabusu kama wengine, badala yake kutengewa ofisi na kufanywa ndiyo mahabusu yake, na zaidi ya hilo kupewa na 'house girl' wa kumuhudumia ambaye ni askari wa kike wa jeshilo. Kosa lake ni kukutwa na shehena kubwa ya pembe za ndovu!!

    SOURCE: Global Publishers's News
     
  2. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ccm hoyeeeeeeeeeeeeeeeee
    mwema shemeji wa mwenyekiti wa chama unategemea nini katika jeshi kama hilo?
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,921
    Trophy Points: 280
    He! Na haya yatapita kama hakuna kilichotokea
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    SOURCE: Global Publishers's News!
    Vipi hakuna udaku mwingine ubandike?
     
  5. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,921
    Trophy Points: 280
    mods msiihamishe hii threads,"wakubwa" waisome ina ujumbe tofauti na pengine huyo mzungu alitoa mlunga na sasa anapiga mluzi hukooo kwao!
     
  6. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuuuu!kweli hii noma!
     
  7. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wewe Issenye kwani ulisahau kuwa akina Mramba na Yona mahabusu yao ilifanyiwa ukarabati siku tatu kabla ya kukamatwa, inakuwa na TV, internet, sebule, kitanda etc. sasa unamshangaa mzungu kutengewa mahabusu yake? Heri MR. 2 ameona mwenyewe, sasa sisi wengine tunasikiaga tuu huko hatujawahi kwenda ndo tunapigwa changa la mmacho. Natamani wananchi waeleweshwe jinsi nchi hii inavyoendeshwa, ili 2015 wafanye mambo ya uhakika magamba wote piga chini
     
  8. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    avatar yako inafanana na fikra zako wewe ni maiti kama hata yako nyamaza
     
  9. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimependa hapa..lukuvi sijui atasema neno au watamtoa nje mheshimiwa ii??
     
  10. L

    Lua JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poa kamanda na wakome kukamatakamata wabunge wa upinzani kwani sasa wanadhalilishwa.
     
  11. T

    Triple DDD Senior Member

    #11
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lukuvi yule ni mavi sababu, wakati kamala wa ccm mwenza alisema mkuu wa wilaya mwizi cos of
    ameiba mahidni ya msaada, akakaa kimya sana. Ila opposition anakuwa wa kwanza, shenzi
     
  12. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,667
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    hawachelewi kusema alete ushahidi...viva Sugu viva Chadema viva NCCR nyie ndo wa ukweli peke yenu mliobaki
     
  13. mpiganiahaki

    mpiganiahaki Senior Member

    #13
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Yaani majangili wa pembe za ndovu wanatengewa chumba halaf wanapewa na mhudum, kweli shemeji ya kikwete(Mwema) hapa umezidisha; BIGUP SUGU mpaka kieleweke!
     
  14. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Welldone sugu
     
  15. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hivi utaoga lini ?

    [​IMG]
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    PAW,
    upo lakini
     
  17. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hii ya mzungu kupewe house girl9askari) amhudumie mahabusu kumbe inaruhusiwa??
     
  18. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    wananchi wameshanyaka.
     
  19. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,330
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Du hii kali yani askari wetu kageuzwa housegirl wa jangili la kizungu!!
    Kweli wabongo tunajizalilisha.
     
  20. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Shabashh!
     
Loading...