Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mr. II aibuka dhidi ya Zinduka!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 1, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Utata mkubwa umejitokeza ni nani aliekuwa na haki ya kutangaza tamasha la Zinduka ,..yaani kampeni ya kitaifa ya uzinduzi wa kukataa malaria.

    Hali hiyo imejitokeza leo baada ya msanii Mr II kutangaza kwamba yeye ndie alieiomba kampuni husika ya Marekani kuja kuzindua no more malaria,...na badala yake ameshangaa kuona anaondolewa dk za mwisho,...hili swala ni la kisheria nimefungua lalamiko kule mMarekani na hapa natarajia kwenda mahakamani Jumatano kutoa malamiko yangu,...

    Akishangaza waandishi wa habari Mr II aliigeukia kampuni ya sanaa iitwayo THT inayoongozwa na Bwana Ruge Mtahaba kwa kushiriki kenye tamasha hili.. Akijibu hoja hiyo Ruge alisema yeye hawezi kuongea chcochote, anamheshimu Mr II na amemwandikia aende mahakamani ili haki ikajulikane.

    "Mimi ninafanya biashara na wasanii huwezi ukaniambia niache kutafuta wasanii wakati nahitaji hela, matatizo yake amalizane nao huko huko" Ruge alisema

    Mr 2II inasemekana alikuwa anajiandaa kwenda kusimamisha tamasha hilo kabla hajasikia rais wa Tanzania ndie mhusika mkuu na kuamua kuwachia liendelee na lilipomalizika mambo ndio kama haya yameanza,...



    VIDEO:

    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=22f2_8d6F6M"]YouTube- Mr. II Sugu.(BONGO STAR LINK - www.djchoka.blogspot.com)[/ame]

    Sugu akiongea na waandishi

    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=W0lP3Sy2GSY"]YouTube- Ruge Mutahaba.mp4[/ame]

    Ruge akijibu hoja

    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=q2KlMlmLIPw"]YouTube- (GPLTZ.COM) Exclusive Interview with MR II[/ame]

    Mr. II alipotembelea ofisi za Global Publishers


    My take:

    Wasanii nadhani hili swala la kuhamasisha watanzania kuhusu jambo fulani muhimu kwa kila mtanzania liwe huru kwa kila mtu na isifanyike kama mtaji wa watu kutokea kimaisha...

    Nimehuzunishwa sana maana wakati na siku ya uzinduzi kuna watu walisema hawa hamna kitu hapo ndio imetoka watu washakula hela basi, hakuna malaria wala nini,...sasa naanza kuamini haya mambo ni hatari jamani,...

    Mr II kaeni chini mmalizane badala ya kuanza kuita waandishi na kuanza kuaibishana mbele ya kadamnasi,...na mimi kama mdau nakutakia fidia njema ya dollar 260,000 ulizozidai huko Marekani kwenye kampuni ya No More Malaria, usinisahau kwenye ufalme wako
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Srce
    hayo yamesemwa na mr 2 wakati wa taarifa ya habari kipindi cha michezo tbc
     
  3. P

    Paparazi Muwazi JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 309
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Leo msanii Joseph Mbilinyi(Mr II) amefanya mkutano na wanahabari na kuanika tuhuma ya kuporwa mradi na maofisa ya ikulu ya Tanzania wakiongozwa na January Makamba na kupewa Ruge Mutahaba wa Clouds FM.

    Mradi huo wa ZINDUKA wa malaria ulizinduliwa karibuni na Rais Jakaya Kikwete.

    Ameonyesha vielelezo vya mawasiliano yake ya barua pepe ya miaka takribani miwili na wahusika na namna January Makamba alivyotumia nafasi yake ikulu kwenda tofauti na makubaliano ya awali kati yake na taasisi ya Malaria NO MORE.

    Stay Tuned

    PM
     
  4. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Aende mahakamani ili haki itendeke anavyofanya hivyo anakosea sana yeye kama msanii anajidhalilisha
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Shy,
    Unaweza kutuambia ni lini na tupe mfano wa haki ilipotendeka mahakani Bongo?
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Mar 1, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    well.. sisi tumejifunza kwenye suala la kusaidia Red Cross!!!
     
  7. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Usicheze na Ruge , kiboko ya wasanii, peleka dili then una achwa kwenye mataa , hii nikawaida kwa Tanzania lakini , pole sana SUGU nend amahakamani!

    Tutanzisha kampeni ya RUGe asipewe usimamizi wa hiyo Mastering Studio ndio tumeshaanza maandalizi tuna anza na maandamano, no voting mbaka RUge awe pembeni..JK hatutaki RUge
     
  8. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mpakaleo nashindwa kujua kama tamasha la 'zinduka' ni biashara au msaada wa kupambana na malaria?

    hayo mengine ya madili au nini ni kawaida nchini kwetu sema hapa kidogo wamefika mbali kama lengo lilikuwa msaada wakahamua kufanya biashara.

    hile siku kama ilikuwa ni harambee basi walalahoi walijichangia 3000 wasubiri net zao za mbu zinakuja ,kama ilikuwa ni introduction wa msaada wa vyandarua basi sh 3000 zao ni takrima na net za mbu wameenda kuzijaribu VIPs kama zinafaa kabla ya kuwapa walalahoi.
     
  9. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    yapi tena yaliwakuta mkuu? kama nzito sana hiweke kapuni tu manake hii ya "zinduka" naona mchezo mchafu uliofanyikwa mpaka ujumbe umeshindwa kuwafikia walengwa.

    kama ni biashara basi hawajakosea manake biashara ushindani ,lakini kama ilikuwa msaada kaufisadi kamewafikia mpaka watoto sasa nao.
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Kuna contrcts?

    Kama zipo zinasemaje?
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Mar 2, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    I hate some coincidences...

    Tukapanga kusaidia Red Cross.. na tukazungumza na mashirika mbalimbali ya simu.. mojawapo ni Vodacom.. tukazungumza na mkuu wake wa Vodacom Foundation Dada... akaona ni wazo zuri na akawa tayari kutuunga mkono..

    Tukaenda Clouds FM na nikazungumza kuhamasisha..

    within few days..

    Foundation ya dada.. wakaja na mpango wao kama huo huo wakitarajia kukusanya fedha zaidi kusaidia foundation yao (siyo Red Cross). kupitia.. you guessed it Clouds FM...
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Mar 2, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Don't be mad.....
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Mar 2, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    be glad?...
     
  14. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,726
    Likes Received: 9,433
    Trophy Points: 280
    Inamaana kule kumvesha T shirt Mkulu ya Zinduka na kumwita usiku ule pale Leaders yote ilikuwa kumwingiza mjini watu wale mishiko? ama kweli sasa Mkulu umeruhusu watu wakufanye mtaji kama alivyosema Makamba kuwa wewe ni Mtaji.

    Nakumbuka walivyo mwita kule Arusha afungue Hoteli kwa mbwembwe na kesho yake Tanroad wanaibomoa. Naona sasa nchi inaendeshwa kama kikundi cha Mdumange, maana kama Mkulu anafanywa mtaji naye anatabasamu tuu, ANATUDHALILISHA WOTE
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Mar 2, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    yep....coz they wouldn't be doing it if it weren't for you guys...
     
  16. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2010
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwanakijiji,

    how comes you kept quiet for such long time without telling me this kinda foolish behavior?

    am mad too

    Kitu kingine cha kipuuzi ni kitendo cha rais kupelekwa kwenye tamasha amablo limekaa kitapeli..No more Malaria ila mpaka sasa nini kimefanyika?aua lengo ao lilikuwa ni nini?wtf?

    Usalama wa taifa uko wapi?
    mpaka kumpeleka Rais kwenye kampeni ambayo ilikuwa imejaa usanii?am mad but am glad anyways coz ya watu wanopenda sifa na kujihusisha na mambo yasiyo na msingi
     
  17. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kaazi kwer kwer
     
  18. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    enheeeeee bora hili sakata asingekuwemo Ruge au clouds FM and associates . si ndo hao hao kupiga nyimbo za Mr II kwao mwiko. Kwa style hii wanamtonesha kidonda.
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,215
    Likes Received: 5,494
    Trophy Points: 280
    Wizi wizi tu.
    Mtu unakuna kichwa,
    faida inakwenda kwa wengine,
    its not fair
     
  20. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2010
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu wa kaya kaahidi kuwalinda wasaniii....! Hebu aanzie kwenye hili. Sasa sikiliza siasa zitakavyoingia hapo!
     
Loading...