Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mr Bean wa Bongo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Manyanza, Oct 31, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa namkubali sana katika Comedy za kibongo hapa kwenye track ya hussein machozi kafunika ile mbaya.



    Akaja hapa kwenye video ya Iveta ya msanii Sajna akaipendezesha video na ikatokea kupendwa saana kutokana na uwepo wake



    Kwenye starehe gharama ya Tunda Man akajitokeza sana na kuifanya video ionekana imekaa njema



    JAMAA ANAJULIKANA KWA JINA LA MBOTO.. NAMKUBALI SANA
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli mboto ni mkali, ila kuwa mr bean wa bongo iyo sasa imezidi
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ukiangalia hizo video tatu utagundua jamaa ana kipaji kwa hapa Bongo me nampa title ya Mr Bean

     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    zote nimeziona hizo video na pia namkubali sana ila level za mr bean bado
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huyu Jamaa, hana lolote vituko anavyofanya sio ubunifu isipokuwa anaiga tu. Kama Unataka Kujua Kama hana lolote ktk comedy muangalie ch10 ktk vituko show na kitimtim utagundua yeye ndiye anayeboa sana hadi naona sikuhizi hawampi tena script. Kwa Ujumla huwa namkubali sana King Majuto maana anajua haswa anachokifanya huyo ndiye unaweza kumfananisha na Mr. Bean sio Mboto.
     
  6. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,597
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Mboto msanii mzuri. Alianzia kwenye 'MIZENGWE' ya ITV, sijajua kwa sasa anaigiza na kundi gani!
     
  7. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Duuu hiii kali ndo mambo ya ubunifu
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ukiangalia hizo video utagundua jamaa ni mkali namkubali

     
  9. a

    alejandro Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi mgeni humu..
     
  10. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    jamaa ni mkaree.
     
Loading...