Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mr Afande KOVA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Iza, Oct 27, 2009.

  1. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wajameni sijaelewa huyu mkuu wa afande hapa Dar daily kideoni,mara amekamata vibaka.. ooh wamachinga...,hivi hakuna msemaji wao kwa kanda hii au ndo kale katabia akistaafu mjengoniiiiiii
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kujifagilia muhimu babaake!
    Ampe junior wake atangaze, halafu sifa kwa nani?
    Mjini hapa besti, ongea na watu upate viatu!
     
  3. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimeeipenda hiyo RED!Lol
     
  4. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwa utaratibu wa polisi cheo chake kinamfanya pia kuwa msemaji wa polisi wa eneo lake
     
  5. Mlango wa gunia

    Mlango wa gunia Senior Member

    #5
    Oct 27, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 124
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anajenga jina na kupalilia njia kwa akufanya mazingaombwe kaka kwani mifano halisi tunayo.
    Mboma,Mahita,Tibaigana,wote hawa hivi karibuni wametajwa au wamenza kujitokeza kwa ajili ya kugombea ubunge majimboni kwao.Naamini naye yuko njia moja tu.
    Kila siku ana kauli zake mbili ya kwanza ni kuwa msako mkali umeanzishwa kuwanansa majambazi/wahalifu hao na hatuoni matokeo na nyingine ni Ulinzi umeimarishwa jijini wakati kila siku tunapigwa na majambazi na mpk vibaka wamehamiha sarrender bridge karibu kabisa na kituo cha polisi huku mkuu ansema ameimarisha ulinzi.
     
  6. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Biashara matangazo mkuu....akipanda jukwaani siku ile utamsikia...Si mlikuwa mnaniona kwenye tuluninga twenu nakamata vibaka nafaa sana kuwa riwakilishi renu kure mujengoni!!!
     
  7. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Si Kweli. Mbona IGP yeye ana msemaji wake ACP Msika.

    Mbona Kamishna Znz haongei kama KOVA. In fact kipolisi anayetakiwa kuongea ni RPC na sio kamishna.

    Kova anapenda sana Sifa na kuongea na vyombo habari.
     
Loading...