Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mr 2 au Shy Rose nani anauza siri za chama chake?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Simple, Feb 6, 2011.

  1. Simple

    Simple JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 249
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kama hawa waheshimiwa wanakula uroda, watashindwa vipi kumegeana japo dondoo mbili tatu kuhusiana na mikakati siri ya vyama vyao? Inatia shaka kwa kweli?
    Kuhusu mabwana hao kula uroda,,tembelea mjengwa blogu uisome kauli ya jafarai)mchumba wa shy rose)..
    Nina wasiwasi kama kwa siasa zetu ili swala ni la kawaida.
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,120
    Likes Received: 11,380
    Trophy Points: 280
    Siasa hapo hakuna, hampo ni msanii wa bongo flava anatafuta umaarufu kupitia siasa. usisikilize maneno ya upande mmoja mkuu. think criticaly baba.
     
  3. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Udaku! Nafikiri hili sio jukwaa lake!
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu hili ni jukwaa la siasa sio la udaku!!!!:twitch:
     
  5. Simple

    Simple JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 249
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama walengwa ni so called 'Mbunge wa chama pinzani' halafu mwingine ni kada wa CCM aliyekuwa anawania 'ubunge' halafu mahusiano yao sio SIASA basi peleka post hii kwenye Bongo flavour,,, wote hao ni wawakilishi wa watu,,,,Kama sijasikia maneno ya upande pili nitajuaje,nifahamishe kama unajua,,
     
  6. Simple

    Simple JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 249
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Siasa ni nini mkuu? ebu nifahamishe
     
  7. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na wewe unataka kula uroda wa shy-rose?
     
  8. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,087
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    [video]http://www.teentz.com/video/video/show?id=5352279%3AVideo%3A74283[/video]
     
  9. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madogo wa siku hizi hivi mnasikia raha gani kutoka na wanawake wenye umri wa nyanya zenu???
     
  10. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wanaitwa Mario, wanalelewa sasa issue Manyanya wakienda kuchuma Mario wanalia wivu patamu hapo
     
  11. m

    makongorosi Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo tu shyrose Lakini wazee wengi wanajua kulea, wasichana wengi wanasumbua sana.
     
  12. m

    makongorosi Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuhusu siri za chama hiyo ni juu yao mbona hajaanza Mr. sugu, kwani hata katibu wetu mkuu Dr slaa na mkewe wa zamani walikuwa vyama tofauti, slaa chadema na mama chama cha mafisadi.? Zitto kabwe alikuwa anatoka na mrs mpakanjia?? kwa hiyo swala la siri za chama wanalijua wao hivyo acha waendelee kubenjuanana.
     
  13. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    kama ilivyokuwa wakati wa amina chifupa?....zito alikuwa juu kutokana na kuvuja kwa siri kulikotokana na mahusiano nao....this time siri nyingi za NMB/CCM tutazisikia toka CHADEMA....TUWAACHE WAENDELEE ILI TUYASIKIE MENGI KUPITIA MAJUKWAA YA SIASA....ILA DU...! INAELEKEA MAMA ANAPENDA DOGODOGO TENE MAARUFU
     
  14. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mbona sugu ni mzee, ulizieni umri wa sugu na shyrose.
     
  15. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    It does not matter!
     
  16. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye red, NO! Kwa sugu kafika, ni mtu mzima mwenzie.
     
  17. M

    Magezi JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Urodana siasa ni tofauti na hata kama wakipeana siri hina tatizo kwa sababu maamuzi ya chama hufanywa na vikao na siyo mtu mmoja.
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    :A S thumbs_down::A S thumbs_down::coffee::coffee::A S thumbs_down::A S thumbs_down:
     
  19. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #19
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    ... Unamaana watu wa vyama tofauti hawawezi kuwa wapenzi??...
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Tufahamishe vizuri katibu mkuu wetu Slaa siku za nyuma amewahi kufunga ndoa? naona huna habari nyingi za ndoa za watu.
     
Loading...