Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpya ya madaktari.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAZETI, Jun 28, 2012.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Ni ushauri tu wa kuongeza madai yao yaani baada ya magari
    pia serikali iwapatie ndugu zetu hawa SILAHA ili waweze
    kujilinda kutokana na unyeti wa sehemu waliyopo na umuhimu
    wao, pia kama inawezekana madaktari bingwa wawekewe ulinzi
    kabisa.(Nasisitiza - wapatiwe na serikali sambamba na mafunzo ya
    namna ya kujihami na kuzitumia)
    silaha.jpg
     
  2. cement

    cement JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Loading...........



    Ntarudi baadae!!
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Duh! Hii naona ni ile bunduki mpya ya Kirusi AK-12. Ee, hiyo yafaaa.
     
  4. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hiyo akili au tope....!!!
     
  5. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    madoctor wote wawe mawaziri wasio na wizara maalumu,kila mtu awaheshimu na kuwaogopa,hata wakikupasua jicho badala ya tumbo,wape asante,unajua wanapata tabu sana kushika damu za watu,na kazi yao ni ngumu saaaana kuliko kazi yeyote ile!
    hehehe
     
  6. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1:kuna idadi kubwa ya madoctor wa kutegemewa na wenye elimu ya kati wanamiliki zahanati(nyengine za nguvu)au maabara zao binafsi,na asilimia kubwa ya vyombo vinavyotumika humo sawa dawa zinazotolewa au vyombo vya kupimia na kuainishwa gonjwa,ni mali ya hospitali za serikali,zimefikaje humo,wakati kama wanavyodai kuna upungufu mkubwa wa dawa na vyombo mbali mbali(majina mengi sana yameorodheshwa mikoa na wilaya na ....)mbali mbali!
    2:madoctor hao hao unapokwenda hospitali za serikali hukwambia ili kuepuka foleni na kupata dawa za bei poa,nakuandikia vipimo nenda kwenye zahanati yangu upate huduma nafuu na ya fasta!!tupo pamoja hapo??!!
    3:madoctor wengi sana ni walevi na wazinzi wa kupindukia hata wakiwa kazini,na asilimia si mbaya ya madoctor hao ni waathirika wa h.i.v
    4:kuna idadi si ya kupuuzia ya madoctor wanaotumia madawa ya kulevya,na kuna wengine yameshawaathiri vibaya,hapo tunategemea nini??!!(data wahusika wanazo)
    5:madoctor wengi wananyumba za malaya wao za kutunza tu si chini ya tatu mpaka tano,wakati mjarisiamali mwenye kipato cha kati kutunza familia moja tu ni kazi!!!,hapa naona wanahaki ya kugoma!
    6:ni lazima madoctor wawe na jeuri kwa masikini wa hali ya chini kwani wenye fedha wakiwahonga hata usiku wa saa nane hukurupuka,na kusikiliza nini kimejiri,kwa kuwa wamezoeshwa hulka hii,asiekuwa na hela,kutibiwa hospitali za serikali ni ndoto,au atapasuliwa kwa makusudi kichwa badala ya goti.
    kuna mengi sana ya kuongeza hapo,tatizo mda!
    nimewasilisha hoja wana jf!!
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi hili jimbo wananchi wake wanahesabu wanamwakilishi wao bungeni kweli! Basi ni hasara kama mimba ya utotoni!
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hili wazo ni HEKO!


    Wasomi wetu haitapendeza wapotezewe maisha kirahisi kihivyo na bora wajihami haswaaaaa!!
     
  9. johnrobbie

    johnrobbie Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Run you brain before engaging your mouth and hands
     
  10. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Great, ingawa hujamaliza. Ninachokiona wote wana makosa
    asiye na makosa ni mmoja tu. Serikali inakosea pia madaktari
    wanakosea nilitegemea swali lingekuja hivi iwapo madaktari
    watajilinda Je! na hawa wananchi wanaokufa kutokana na
    mgogoro wa serikali na madaktari wajilinde vipi? au ndio ile kauli
    ya WAPIGANAPO TEMBO WAWILI? au LITAKALOKUWA NA LIWE
    iliwakusudia wananchi na si madaktari?
     
  11. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Naheshimu huu mchango pia, najua hukunielewa tu!
     
  12. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Niwie radhi kama sikukuelewa, tuko pamoja.
     
  13. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Well-said!
     
  14. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hasa kwasababu wasomi ni wao tu!
     
  15. Xidian

    Xidian JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmmhhh
     
Loading...