Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpya kwa wale wanaotakiwa kuconfirm their allocation

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by gbrother, Aug 23, 2012.

  1. g

    gbrother JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimepata ataarifa kwamba tcu watatoa maelekezo mapya leo ya nini cha kufanya ili uweze kuconfirm,
    pia kwa watakaotaka msaada zaidi wanadai mida ya 9:30 kuna afisa atawaelekeza,
    PLEASE KWA AMBAO MPO DAR KAMA VP NENDENI TCU ILI MTUSAIDIE TULIO MBALI NINI CHA KUFANYA.
    Ofisi zao zipo mikocheni, unashukia kituo cha science, upande zilipo ofisi za ttcl kuna njia inaelekea rose garden, unaenda na njia hiyo hiyo tcu ijo upande wa kushoto.
     
  2. g

    gbrother JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa atakaye enda akomae na jamaa kwamba watatusaidia vp bodi ya mkopo, maana kozi walizojichanganya wao kutupeleka hazina mkopo, wakati tulizochagua zilikuwa na uhakika wa mkopo.
     
  3. B

    Best Mzava Senior Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah?wakuu mlioko dsm 2saidieni coz hapa hata hamu ya chuo ishaisha.
     
  4. k

    kapangejr Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sure man mfano me nimetupwa ifm and m2 mwenyewe ni st.kayumba so inakuwa hatari tupu.
     
  5. Gerald shayo

    Gerald shayo Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hv hayo majina niwote au wale walio chaguliwa vyuo na facult tofaut na walivyo omba! Ufafanuz naomba...
     
  6. b

    beltomaiko Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhan si wote coz nimechek my name sijaona their 4 not all
     
  7. b

    beltomaiko Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaf wakuu em tuambizane jaman et naskia mwaka wetu hamna loan asilimia 100. ni kwell au uzush?
     
  8. g

    gbrother JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wale waliopelekwa vyuo tofauti walivyoomba kaka.
     
  9. g

    gbrother JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hakuna kitu kama hiyo, ninavyojua ni kwamba 80% ya wizara imeenda kwenye loan.
     
Loading...