Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MPYA kutoka tcu leo leo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by gbrother, Aug 22, 2012.

  1. g

    gbrother JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wale wote ambao wamechaguliwa vyuo/course ambazo hawajaomba kwa mujibu wa afisa wa tcu akitutangazia baadhi ya wanafunzi tuliofika tcu makao makuu, leo jioni watatoa taarifa kwa watu hao ili waconfirm kama wanataka course na chuo walichopangwa, kama hawataki watapewa maelekezo ya kufanya.
    Kuna watu wengi sana tumepelekwa ifm accounting wakati sio chaguo letu.
    Ikitoka jamani tupeane taarifa.
     
  2. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Poleni!
     
  3. C

    CebJoe Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    polen sana wapendwa.........je vip kama m2 anataka kubadilisha chuo...kwa 7bu wamempeleka chuo cha private ambacho hawez kulipa ada ya nyongeza inayobakia baada ya kupewa mkopo wote? kwan iko juu sana....msaada tafadhali jamani maana nshapaniki!!!!
     
  4. g

    gbrother JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asanteni wadau, kama vipi nenda tcu kuna form maalum ya kujaza matatizo ambayo unayo, wanapokea watu vizuri tu, nadhani watakupa ushauri zaidi.
     
  5. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    tujaribu kuwa tunaenda ofsi husika bdala ya kuwa tunapandishana pressure humu JF, kama una nafasi ya kwenda ofsi husika nenda ukapate majibu yenye kukidhi kiu yako, kulalamika na kutukana JF bila kuwaona wahusika wenyewe ni kazi bure tu,tafuta vyanzo vya matatizo yako ambavyo vinaaminika,
     
Loading...