Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpya kutoka Kenya: Mbunge anapokosa adabu na hekima!

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Ab-Titchaz, May 18, 2011.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Hii ya leo kali. Jionee...


    [video]https://www.youtube.com/watch?v=5jcmDPyhtUI&feature=player_embedded[/video]​
     
  2. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    jamaa anapenda media attention kinoma.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Ebana eeeh kweli majirani wana vituko!!

    Halafu jamaa naona kavaa kama kapelo ya Gucci....teh teh teh....

    Siasa za Kenya bana....full burudani.
     
  4. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,231
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    jamaa anajiita mike Sonko, sonko meaning filthy rich, anapenda media attention kama sijui nini... na hiyo cap ni ya gucci
     
  5. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,589
    Likes Received: 1,906
    Trophy Points: 280
    Huyu ndio yule sharobaro alitolewa bungeni kwa kuvaa hereni
     
  6. G

    Georgedastan Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivyo ndivyo ilivyo lakini wanchi walimkubali na mahereni zake zote, hi ni kwasababu2 ya kuwaheshimu na kuwajali raia wasiokuwa na uwezo ndipo aliyekuwa mbunge wa makadara Reuben Ndolo akaambiwa na wanachi afunge virago na Michael Sonko kukaribishwa kwa shangwe na vifijo..... Ningependa 2 kusema hivi wakati 2lionao sasa sio wakati wa kuwachagua viongozi wenye ubinafsi, wanaopenda familia zao na kujilimbikizia mihela. ili hali raia wanaoongozwa na hao viongozi wanateseka hawana kazi, kununua chakula ni shida na wengine wanatufanya kuwa wa2mwa.. Tuamke ili 2jue ninani wanaopaswa kupewa majukumu ya kuongoza wengine.. Ni mtazamo 2 wapendwa!
     
  7. Elinami John

    Elinami John New Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gucci yake feki hiyo
     
  8. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hapa sasa nazidi kuongea pumba na tazama vile wabunge wengine wanakula kona maana jamaa ni aibu tupu...

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa kiboko, lakini atleast anajali maskini waliompigia kura na kusimamia haki zao sio kama wale jamaa wanao sinzia sinzia pale Dodoma kwenye viti vyao vya kifalme.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama hapa anakuwa amelewa au yuko sober? lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #12
    May 19, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mkuu,

    Utani kando, jamaa ni zungu la unga na vituko vyake ni sawia na anavyoendesha maisha yake.
    Jamaa walikosea sana kumpa kura maana hawakumjua character-wise yuko kivipi. Now things
    are getting clearer na wanchukia kweli.

    Kama NN alivyosema siasa ya Kenya samtaimu ni full burudani!
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaaaa huyu jamaa ananiacha hoi sana aisee. I kind like him though....
     
  14. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha! Democracy by the ballot box will take us Africans to crazy places nakwambia.

    Hii western system ya democracy inahitaji society iwe na level flani ya elimu, hahahaha sasa unaona ma street boy wanachagua watu utafkiri ushabiki wa mpira!
     
  15. Nyaralego

    Nyaralego JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: Nov 13, 2007
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Drug Dealer # 1. That's where the money comes from. What a clown!!
     
  16. Nyaralego

    Nyaralego JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2011
    Joined: Nov 13, 2007
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    What a load of crap!!! this is totally embarassing...He has vutaad the madawa ya kulevya that he trades in....What kind of behaviour is this for a member of parliament? He is behaving like the oboho that he is!!!
    OMG this is a Kenyan member of Parliament?!! Gosh I am hanging my head in shame!!!
     
  17. Nyaralego

    Nyaralego JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2011
    Joined: Nov 13, 2007
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Let's see if he has staying power...Politics in Kenya requires a machiavellian mind and not a 3 stooges type of comedy!! People can see through the monkey see, monkey do, type of politics. All those sorrounding him are mostly jobless youth who want kitu kidogo.
     
Loading...