Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpya kcmc soma!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by DODOSO REFU, Sep 17, 2012.

  1. D

    DODOSO REFU Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 16, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatimaye chuo cha KCMC kimeongeza majina ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga hapo baada ya awali majina hayo kutokuwepo.Kutazama jina lako log in kwenye web ya chuo ujionee.Ahsanteni tumsubiri heslb.
     
  2. K

    Kiny JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mbona siyaoni mkuu
     
  3. K

    Kiny JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona siyaoni mkuu?
     
  4. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna dalili za kukurupuka hapa. Habari mpya ni kuwa zipo nafasi za undergraduate kwa wanaopenda kuomba sasa. Huyu kaona tu heading akaja kupublish hapa. Hayo majina hakuna.
     
  5. D

    DODOSO REFU Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 16, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No guys the names r there sijakurupuka nimekuwa nikiwasiliana na tcu na kcmc tangu last wiki,ni kweli kuna nafasi za maombi mapya ila log in kwenye web ya chuo angalia selected undegraduate for direct entry 2012/2013 ndani utacheki kwenye kozi yako na utakuta majina yameongezeka.PIGA 0272753616 OMBA KUONGEA NA ADMISSION OFFICE ULIZA SHIDA YAKO HALAFU NIPE MAJIBU.Ahsante.
     
  6. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yuko dogo yeye tcu wanaonyesha amepata Bachelor of SCIENCE IN PROSTHETICS AND ORTHOTICS... lakini mpaka sasa wako 17,hajaongezeka mtu! Labda kama imefanyika kwenye course nyingine!

    Thanks
     
  7. K

    Kiny JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli!
     
  8. D

    DODOSO REFU Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Time is running fast. Naomba apige namba niliyotoa hapo juu ya admission kcmc awaulize kulikoni. Fanya fasta alafu nipe ripoti hapa.thanks
     
Loading...