Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MPYA. Chuo cha IMTU kada wa CCM ashinda uraisi wa chuo punde

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kichapo2015, Jun 15, 2011.

  1. k

    kichapo2015 Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alipenya chadema paka kuwa mwenyekiti wa cdm imtu,leo baada ya uchaguzi aweka wazi yy ni ccm na kiongoz mkubwa wa ccm aondoka nae kwenye gari.nashauri wanacdm sasa kunamkumbo mkubwa kwenye chama chetu so tuwe makini kwa mageuzi ya kweli,nawasilisha
     
  2. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    katangaza kukihama/kurudisha kadi ya chadema?kama alikuwa mwenyekiti wa chadema manake ana kadi ya chadema huyu!
     
Loading...