Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpumbavu HUSHAURIWA Kipumbavu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eng. Y. Bihagaze, Jul 10, 2012.

  1. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ukiwa kiongozi, ukajifanya mwerevu Na kupuuza ushauri wa watu wako wenye hekima, Na kujifanya unajua kila kitu, Basi Hao washauri wazuri lazima wakukimbie Na utabaki unazungukwa Na washuri matakataka.. Na hata ukitaka ushauri kutoka Kwa wale uliowapuuza Mwanzo, kizuri watachokushauri ni UPUMBAVU Na Utajikuta unatenda UPUMBAVU..

    Hata ukigoma kusikia SIKIA..
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    haya bwana...
     
  3. a

    andrews JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​si useme tu mpumbavu ni= dhaifu
     
  4. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wewe wasema..
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mbona nawe umeleta upumbavu humu JF?
     
  6. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Mara nyingi mpumbavu huwa hajui ni mpumbavu na mara zote huona washauri wake ndo wapumbavu ndo maana kazi kubwa ya mpumbavu ni kuwaelilisha wengine na pindi unapopingana nae lazima utakuwa adui na 1. Kwa mwelevu ukushaona una deal na mpumbavu ni vizuri kujiondoa amapema otherwise utaonekana pia mpumbavu kwa maana nyingine unakuwa huwezi kumtofautisha kati ya Professor na darasa la saba
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    JF bwana...kuna siku watu watazipa ngumi contribution ya mtu mbele ya computer zao wakasahau watasahau atakayepata hasara atakuwa ni yeye mwenyewe. teh teh teh... Eng. Y. Bihangaze umeamua kuanzisha uchokozi wewe,lol!
     
  8. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Si bora tu uwe wazi mpumbavu ni kale KAKIBABU KABACHELA
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Ni sehemu sahihi ili mpumbavu aupate ujumbe...
     
  10. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mpumbavu wa kwanza ni Mwoga, dalili ya Mwoga ni kushambulia Hoja huku kaficha id yake. Si busara hata kidogo kumjibu mpumbavu aliyeficha I'd yake..

    Mwachie Upumbavu wake..
     
  11. W

    Wimana JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Hii ni hekima ya ukweli kabisa, hata hivyo hujafikisha ujumbe kwa mtu/wat mwafaka na hautakuwa na matunda.
     
  12. W

    Wimana JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Wewe ndio muhusika maana ni kama vile umeguswa au kuna anayekuhusu unahisi hikma hii inamuhusu.
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mjinga auonapo ujinga husema ni hekima.
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe unaona huu uliouleta sio upumbavu? kwi kwi kwi teh teh teh!
     
  15. s

    sha Senior Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MKUU ZOMBA HII KAZI ULIYOPEWA KUWA MAKINI NAYO, ASUBUHI HADI JIONI WEWE HUBANDUKI MTANDAONI??????!!!!! HATA ALIYEKUAJIRI ATASTUKA SASA KUWA UNAMWIBIA, KWAMBA UNAFANYA OVYO OVYO TU KUTIMIZA WAJIBU TU ULE FEDHA YAKE BILA KUFANIKISHA KUSUDIO LAKE. TULIA ,JIPANGE KISHA TAFUNA HIYO HELA YA HUYO DHAIFU KISAWASAWA, ALA! CHA KUPEWA SI CHA KUIBA BANA.:eek2:
     
  16. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wapo wapumbavu humu na hakika wataupata ujumbe! Utawatambua tu kwa post zao!
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Si tuko pamoja, wewe muajiri wako vipi?
     
  18. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mpumbavu ni yule anayeleta upumbavu na anayeshabikia upumbavu
     
  19. Son of Africa

    Son of Africa JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mshkaji eeh, umenena vyema sana hayo ndo maneno mbadala kwa dunia ya sasa. Tupange lini tukutane tubadilishane mawazo katika kutatua upuuzi wa namna hii, africa sana corner bar siyo pabaya sana ila iwe mapema maana naishi mbagala usafiri wa tabu sana, au dar live unaweza kuja? Una akili sana engineer, big up
     
  20. Son of Africa

    Son of Africa JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa, tukutane gwanda langu tupange mpango mzima
     
Loading...