Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpoto Kaiba Stori za JF ndani ya Clouds

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sizinga, Jan 27, 2012.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Leo kwenye kipindi cha PB na G. Hando, ile story ya JF imesimuliwa na gwiji la Muziki Mrisho Mpoto, naona jamaa kaichukua kama ilivyo toka JF.
    Inahusu yule bibi aliyechezea nyeti za mkurugenzi wa Bank moja maarufu, huku kijamaa cha nyuma yake kikimwaga machozi, yule mkurugenzi kuona vile kaanza kushangaa na kuuliza kulikoni, kale kabibi kakamueleza kwamba nishamla milioni 400 kwani alinibishia kwamba siwezi kuchezea korodani za mkurugenzi wa bank kubwa...ngoja niitafute ile link nitaiweka, au kama mwenye nayo aiweke tafadhali

    Kweli JF ni noma manake watu wanapatia umaarufu kutoka humuhumu, ingawa hawasemi hizo story wamezitoa wapi.

    Hii hapa....http://www.jamiiforums.com/jf-chit-chat/197633-bibi-nomaaaa-cheka-upasuke.html
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jf ni nouumahhh!!!
     
  3. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Pia nlimsma,bac lile bwabwa Gerald hando limecheeka.
     
  4. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    hata huyo aliyeileta JF hajaianzisha yeye!!!JF noma ila MTAA ndo noma zaidi kwani story kama hiyo na zinginezo huanzia mitaani!
     
  5. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Waseme kweli wachekwe! Ngoja tuwatafunie wao wameze! Tungoje mwenye link na hiyo story ataimwaga!
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hakuiba kachukua, mweye story hiyo hakua na hati miliki ndio mana kachukua.....
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Naendelea kuitafuta hiyo link...Gerald nusu atoe mbavu...sijui kwanini hawapitii JF kuona hii kitu
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
  9. Delegate

    Delegate JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    ndio nilimsikia asubuhi,jerad hando kajifanya kucheka sana,kumbe hamna kitu pale
     
  10. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hilo nalo neno JF inabidi iwe na hati miliki kiukweli..!!
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,237
    Likes Received: 8,784
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni Joke ya siku nyingi sana, mimi nnaijuwa miaka 30 nyuma. Hata huyo aliyoileta JF pengine hajazaliwa au alikuwa bado anavaa nepi.
     
  12. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mdau SI KWELI kwamba story hiyo imeanzia JF, ni jokes za mtandaoni LONG TIME kitambo. unless wewe ni Mtanzania, ambao kwa kawaida si wafuatiliaji makini.
     
  13. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    SIDHANI ...WEWE FF seems "too much knw".....et list u pretend to knw everythng...mh am doubt on u!! Mbona hukuileta hapa Jamvini??
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    it is a very old joke, hajaiba JF...................
     
  15. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sioni cha kushangaza hapo.
    Yawezekana pia huyo aliyeileta hapa ni Mrisho Mpoto mwenyewe, kwani JF ni mjumuiko wa wanachama (binadamu). Au ulidhani membaz wa jf ni Robot au angels!?
     
  16. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    hiyo story siamini kama imeibwa hapa jf..

    ila nachoamini iliwekwa na mtu hapa jf n possibly jamaa aliyeiweka hapa sio single and the last source of that information regardless being a creator and a legal owner of all the rights of the story....

    MAMBO YA HATI NA HAKI-MILIKI HAYOOOO.
     
  17. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahaha FF bana
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    vipi tena mkuu?
    Anachodai FF ni kweli tupu, stori ni ya kitambo na kila mtandao wa jokes unayo.
    Kama unabisa tafuta English version yake halafu ucopy maneno machache then uya-paste mu-Google, zitakuja result kama milioni hivi.
    JF sio waasisi wa hiyo joke,
    siamini na sitaki kuamini.
    Sawasawa?
     
Loading...