Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpoto atumbuize kwenye vikao vya CCM badala ya Komba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mfianchi, Dec 23, 2009.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Ndugu zanguni naomba kuwasilisha hoja ,kwa maoni yangu ningependa Mpoto apewe nafasi ya kutumbuiza kabla ya kuanza vikao vya CCM badala ya TOT ya Komba naamini mashairi ya Mpoto huenda yakawakumbusha waheshimiwa hali halisi ya Mtanzania wa kawaida kuliko hizo kwaya za mhe Komba kwani hakuna kipya katika tungo zake zaidi ya kuimba kwa kujikomba kwa wakulu,uwezo wake umefikia mwisho hana jipya ni sawa na Maximo na Taifa Stars(?) .
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2009
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    asiende kabisa ccm. watamchafua. huwezi ukacheza kwenye tope usipakae matope
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni wazo zuri sana, lakini implementation kama hiyo inawezekana kwa mawazo yako?..."Tazama wamama wajawazito walivyolala mzunguwanne kule Amana, wakingoja mgomo wa madaktari uishe"....Unadhani maneno kama hayo utaimba mbele ya Makamba na lile tumbo lake?
     
  4. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    CCM wanapenda kusifiwa tu hata kama wanafanya madudu. Mpoto pale hatafanya kazi wanaweza kumfurusha kama sio wa CCM wakamtungia nyimbo za kuimba. acha waendelee na huyo huyo Komba na yeye ni kama wao so wana-match!!
     
  5. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2009
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    We don't CARE!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Jamani msisahau kuna kijana wa bongo flava kaimba wimbo unaitwa 'Mr. President' anaitwa Muro (mtanisahisha jina la mwimbaji kama nimekosea). Wimbo umeanza kupigwa katika baadhi ya radio station hapa mjini. Binafsi nimeusikia karibu mara 4 radio clouds fm na magic fm.

    Huu wimbo ni mkuki mchungu sana kwa Rais Kikwete na wanamtandao wote. Mtunzi ajaficha kitu, kauchambua utawala wa JK na matukio yote kuanzia nukuu za mwalimu Nyerere. kampeni za JK za mwaka 2005 na performance yake to date.

    Though sijausikia for a week now, si ajabu ukawa umepigwa marufuku (banned) na watawala. Naamini mheshimiwa akipata bahati/nafasi ya kuusikia wimbo huu na kuuelewa, basi magogoni 'patachimbika'!!
     
  7. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Na unashauri nani akaimbe kwenye mikutano ya Chadema, CUF, NCCR?
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hehehe
    Wanajamii nimeshawatungia WIMBO nasubiri siku tukianza vikao vyetu nitawachania mistari au vipi YO YO?
     
Loading...