Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mporogomyi adaiwa kugonga mtu na kuua; kufikishwa mahakamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Luteni, Jul 13, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    MBUNGE wa Kasulu Magharibi, Kilontsi Mporogomyi (CCM), leo anatarajiwa kupandishwa kizimbani katika Mahakama ya Wilaya Dodoma kwa tuhuma za kusababisha kifo baada ya kumgonga mtembea kwa miguu na gari lake hadi kufa.

    Mbunge huyo, ambaye alikuwa akiendesha mwenyewe, anadaiwa kumgonga mtu mwenye jinsia ya kiume ambaye jina lake halikupatikana mara moja anakadiriwa kuwa na umri wa kati ya miaka 28 na 30.

    Kamanda wa Polisi Mkoa wa Dodoma, Zelothe Steven, aliiambia Tanzania Daima ofisini kwake mjini hapa jana, kuwa ajali hiyo ilitokea usiku wa kuamkia jana, majira ya saa 5:30 usiku katika eneo la Wajenzi mjini hapa.

    Alisema, mbunge huyo alikuwa akiendesha gari aina ya Toyota Land Cruiser lenye namba za usajili, T 288 ASJ, ambapo alimgonga mtu na kumsababishia mauti papo hapo kutokana na majeraha makubwa aliyoyapata sehemu mbalimbali za mwili.
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    kumbe ni ajali...! poleni wahusika wote wa ajali hiyo......na shame kwa wale watafutao umaarufu kwa matatizo ya wengine
     
  3. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ajali inaweza kusababishwa na mtu yeyote na inaweza pia kumkumba mtu yeyote, kuwa mbunge kusiwe sababu ya kumfanya alaumiwe. Tuangalie ni jinsi gani utaratibu utafuatwa baada ya kufikishwa kwenye mikono ya sheria, otherwise ni ajali tu.
     
  4. m

    mapambano JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ajali inaweza kusababishwa na uzembe, kwa mfano kuendesha kwa mwendo kasi sehemu ya makazi, kuendesha ukiwa umelewa na vipimo vya polisi kuonyesha hivyo nk. Hapo kesi inaweza kubadilika. Pole mbunge na wafia
     
  5. E

    Edo JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole zake MH na walofiwa, japo nadhani Mhe ana bahati mbaya, kwani alikuwa na kesi kama hii huko miaka michache iliyopita kama sikosei Pwani !
     
Loading...