Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mponda: Nitajiuzulu kuepusha vifo na si shinikizo la madaktari!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mizizi, Mar 8, 2012.

  1. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Waziri wa Afya Dr Haji Mponda amesema yeye atajiuzulu ili kuokoa roho za watanzania ambao wataathirika na mgomo mpya wa madaktari na si kwa shinikizo!

    Hayo aliyasema jana usiku kwenye kikao cha dharura cha baraza la mawaziri cha kujadili mgomo mpya wa Madaktari na Manesi!

    Hata hivyo Mponda ametoa rai kwamba watanzania wawe makini sana na jinsi watu wanavyotumia migogoro kwa maslahi yao binafsi huku wakisababisha maafa makubwa kwa raia wasio na hatia, Na kusema kuwa kama wana taaluma wakiingia kwenye ushabiki wa siasa nchi itaingia kwenye mgogoro mkubwa na kudhoofisha ustawi wa taifa letu!
     
  2. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeitoa wapi hiyo taarifa? Chanzo please?
     
  3. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Chanzo si Mponda amesema? We vipi? Au hujaamka?
     
  4. Zurii

    Zurii Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yes please chanzo
     
  5. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unataka niseme mimi ni ngeleja na nilikuwa kwenye kikao husika? Subiri basi!
     
  6. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivyo vitaarifa kutoka kwenye vikao vya kahawa havina mvuto kwa watu makini. Ungeandika 'inasemekana', nani angekuuliza chanzo? Pwambafu!!
     
  7. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Niandike inasemekana wakati muhusika ndio amesema hivyo? We vipi? Au ndio mmezoea udaku! Kama wewe ni Tomaso basi subiri hadi mwisho umuone Mponda anatangaza kwenye TV kwa macho yako kesho!
     
  8. Zurii

    Zurii Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We mzizi hii ni serious issue unaleta utani basi wewe ndo waziri eee au ulikuwepo kwenye kikao. Ngeleja kakutuma utupe taarifa
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Whateverrrr!
     
  10. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jiendee mwanangu. Hapa hakuna cha huruma kwa watu maana kama ingekuwapo ungechukua hatua kabla ya mgomo uliosababisha vifo. Usomi na huruma gani hivyo mwanangu? Nenda tu historia ni hakimu kama kweli unayosema yanatoka moyoni na si usanii wa chama chako na bosi wako.
     
  11. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,560
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Hiyo "Nitajiuzuru" ilitakiwa kuwa nimejiuzuru, anazidi kuchelewa tu. Ma dr hakuna kurudi nyuma!.
     
  12. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    poa tu hata kama anaachia ngazi kwasababu nyengine ili mradi asepe tu.....
     
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,502
    Likes Received: 2,772
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    anachelewa nini sasa?
     
  15. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkewe amemkatalia!
     
  16. 911

    911 JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 660
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Akiwa anaenda amuombe pia Blandina Nyoni na L Nkya wamsindikize!suala la uwajibikaji kwa wabongo bado ni GENI sana!grrrrrr
     
  17. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waiting forward to hear more about this ................
    Thanks for hints
     
  18. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kifupi nitampongeza sana no matter what he did wrong before ..akiamua yy kujiuzuru na kumpatia taarifa rais ...maana anaweza kukatariwa kisiasa asijiuzulu ...but that should be personal too kamayy anaona ataokoa maisha ya watu basi ni vema kuliko repuation za chama au serikali....

    Inaonekana hawa jamaa Dr hawatarudi nyuma..serikali dont get twisted
     
  19. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    TV ipi wakati nazenyewe sasa hivi zimejaa magamba habari muhimu hawazitangazi
     
  20. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    halafu mimi huwa nakukubali sana kwa mambo yako haya ya picha! Hebu nipe nyingine mwanangu acha madaktari wagome kivyao
     
Loading...