Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mponda na Nkya hadi jumatano kushiney......!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bambanza jr., Mar 3, 2012.

  1. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika kikao cha madaktari ambacho kinaendelea katika ukumbi wa water front wametoa rasmi tamko la kuendelea na mgomo ifikapo j'5 saa2 asbh kama baadhi ya maazimio yao hayatakuwa yametekelezwa na serikali, suala la kuondolewa kwa waziri wa afya na naibu wake ndo lililopewa nafasi kwan madaktari wanadai hao ndo kikwazo kikubwa, hivyo kufikia j'5 mponda na nkya waondolewe.....!
     
  2. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sipati picha!!!
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,393
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    nasubiri kwa hamu jumatano ifike...
     
  4. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,683
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    TOMASO kuona ni kuamini jumatano si mbali tuombe uzima.
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ile kawaida ya serikali kupigia porojo tatizo kwa matumaini ya watu kusahau after few days kisha bussines kuendelea as usual sasa itawatokea puani
     
  6. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    madaktari c walimu!
     
  7. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    ngoja tusubiri, huenda ikawa sawa na walimu na hawa ghasia wao
     
  8. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Jk aache uboya bila kumfukuza bwana mponda na mama nkya atajuta kutufahamu
     
  9. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dakta umenena lazima tueshimiane kdogo.
     
  10. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kila Lakheri ktk kuitia funzo hii serikali mbovu,
     
  11. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,756
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hakuna mambo ya kusahaulishana huku. Mgonjwa anafanyiwa followup mpaka anapona,sembuse huyu anayekwamisha utendaji wetu wa kazi! Hivi kujiuzulu ni gharama kiasi gani? Wanataka ianze phase mpya ya watu kufa? Kuna mambo mengine ni mepesi tu,tangaza kujiuzulu uepushe watu kufa
     
  12. M

    MYISANZU Senior Member

    #12
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK hatowatimua kazi hao wawili kama mnavyodhani.Wait...
     
  13. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Poa,tunawaunga mkono madoctors,kuleana kumezidi kutumaliza,doctors msilegeze uzi.
     
  14. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja tuone misuli ya madaktari walisotea na huyo alyepewa kama heshima!
     
  15. b

    bantulile JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,427
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hiari yashinda utumwa. Mponda na Dr. Nkya mngeondoka kwa hiari yenu mgehesabika kama waungwana lakini kinga'ng'anizi chenu mtaondoka kwa aibu. Serkali nayo tabia ya kulazimisha mambo ni hatari hasa ukizingatia kuwa hamna silaha nyingine yoyote mukiingia vitani na madaktari. Silha ya madaktari ni wagonjwa na kila siku wapo. Ni sawa na ugomvi wa baba na mama, mama akizidiwa na baba anahamishia ugomvi kwa watoto. Na ole wake, mtoto mwenyewe awe wa kambo. Ataeleza kilichomnyoa shingo kanga. Hawa ndiyo wagonjwa wa tz, tutakoma kisa Mponda na Nkya.

    Lakini madaktari wakidekezwa, wakiisha jua kuwa ni Hot cake watakuwa ndiyo decision makers wa kila jambo maadamu fimbo yao ni maisha ya watu. Ukiwagusa tu! Hamna akili nyingine ni kugoma. Mwonja asali daima huchonga mzinga.
     
  16. s

    sugi JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Na kweli,viticha bana,yaan havieleweki,vioooooga
     
  17. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    toa suggestion ya njia nyingine ya kuishinikiza serikali hii yenye kiburi kupita kiasi zaidi ya mgomo
     
  18. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Mawaziri waandike barua ya kujiuzulu na JK akubali mara moja.
     
  19. M

    Mbogo Junior Senior Member

    #19
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi kwelikweli
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    serikali haiwezi kuongozwa kwa mashinikizo.madai ya madaktari yameeleweka sasa kwa kuwa na wao wamekuwa wanasiasa ndio maana wanatumika kisiasa
     
Loading...