Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MPOKI wa orijino komedi na misemo ya ajabu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pure nomaa, Dec 17, 2011.

  1. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Wakubwa kwa wale ambao kwa namna moja ama nyingine tume kuwa tukifuatilia vipindi vya original komedi nadhani mtakubaliana nami kwamba huyu sylvester mjuni aka MPOKI amekuwa na misemo ya ajabu ambayo nashindwa kuelewa kwamba amesomea au kipaji binafsi tu.Baadhi ya misemo yake ni kama
    1.nyoka hana kiuno ndo maana havai shanga
    2kukaa karibu na godauni si kupata kazi
    3.usimsifu babako kwamba anajua kukimbia bali msifu na baba wa mwenzio aliyemkimbizia baba yako
    4kukaa karibu na shule sio kujua kusoma
    5kukaa karibu na mahakama sio kujua sheria
    6kama akili ni nywele basi watu wasingenyoa siku ya mtihani na mengine mingi

    wakubwa naomba kutoa hoja
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwani mpoki ni nani? Si muigizaji na mchekeshaji? Hicho ni kipaji baba kama walivyo kina kanumba na kina John cena.
     
  3. libent

    libent JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    huyu ndo bepari la kihaya alizaliwa wakati Mungu anafunga mahesabu yake. Nashut down
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona sijaona msemo wowote wa kusisimua hapo. Isitoshe hii misemo hajatunga yeye na badala yake huwa anakopi tu kutoka kwa Gea Habib yule wa kipindi cha ''Kwa Raha Zako'' cha Clouds Fm.
     
  5. j

    julisa JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kweli ana misemo ya kuchekesha..ila ni kipaji chake!
     
  6. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata mimi namkubali
     
  7. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    huyo ni mzee w kuongea pumba!! hii ipo kwnye nyimbo yake mpya " BATA HATA AWE MCHAFU VIPI BADO ATATAGA YAI JEUPE"
     
  8. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    ...japo jogoo anawahi kumka hawezi fungua mlango.
     
  9. Mmasihiya

    Mmasihiya JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Misemo anayoitumia iko mtaani sema kwa sab kaamua misemo iwe nembo yake anakuwa na kazi ya kuitafuta ili awape mashabiki wake sawa tu na Muhogo Mchungu alivyoamua kutumia methali....hata akiingia jf anaondoka na misemo mingi tu'
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    nawewe umezidi kumsifia Gea habibi na mawingu fm,kwani huyo gea ni nani?
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mpunga Kitenesi....tonge kubwa kama limau
     
  12. L

    Luminous black Member

    #12
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgalla muuwe, hakiyake mpe. Hv wengine hatupendi wa2 wapate sifa...
     
  13. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Hii misemo imenikumbusha ile katuni ya Bingwa wa rivasi aka rivasi wa bingwa! Jamaa alikuwa anasema "Refarii kama umetoka choka!" akimamaanisha "Refarii kama umechoka toka"
     
  14. D

    David Julius New Member

    #14
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bt kaka mpoki upo juu!
     
  15. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukwel mpoki anajitaid sana hata bila ya misemo yake
     
  16. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hiyo kali, mimi binafsi jamaa namkubali.
     
  17. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watu vigeugeu sana humu ndani. Mara Original Comedy wanatumiwa na CCM mara tena ooh Mpoki anajitahidi sana. Kweli hakuna dawa ya kutibu unafiki duniani na hasa ukiwa umeahaingia ubongoni.
     
  18. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    JF ina members wengi sana, kwa hiyo ukisikia sabini wameponda, usishangae kesho yake themanini wamesifia kitu kile kile. Kama una ushahidi kwamba yule yule aliyeponda jana, leo hii amekuja kusifia, wewe muumbue tu kwa kuweka link za posts zake zinazokinzana humu!
     
  19. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #19
    Dec 17, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unashangaa misonyo kwa mama wa kambo,yatima adeki,kitovu km bamia
     
  20. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #20
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Bonge wa Pb + gea habib ndo balaaa...mpok kawaida2 yoo
     
Loading...