Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpoki (Orijino Komedi) apata ajali

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Injinia, Nov 20, 2009.

  1. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna habari kuwa yule muigizaji anayeboa watu wengi kuliko wote wa kundi la "Orijino Komedi", Mpoki (Sylveri) ameapata ajali jana usiku baada ya gari alilokuwa akiendesha kugongana uso kwa uso na gari iliyokuwa ikiendeshwa na mama mmoja ambaye jina bado halijapatikana.

    Inasemekana Mpoki amevunjika mkono, kapata matibabu Mikocheni Mission Hospital na kuruhusiwa ila mama huyo amelazwa TMJ.

    Wenye habari zaidi tafadhali mtujulishe, kwa mfano je ajali hiyo ilitokea katika mazingira gani?
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    du! bepari la kihaya!!?

    atapona tu,alikuwa kalewa?
    chanzo cha ajali ni nini?

    anyway huyu jama mi huwa ananifurahisha sana, we kama anakuboa unaipotezea tu chanel!!
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    kafanye sherehe sasa mkuu.
     
  4. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Burn vipi? Nifanye sherehe juu ya mtu mwingine kuumia? Niliposema kuwa anaboa watu wengi si kuwa namaanisha ananiboa na mimi. Kusema kweli yeye na Joti ndio waliokua sababu kuu ya mimi kuangalia Orijino Komedi nilipokuwa Bongo.

    Nimesema anaeboa watu wengi kutokana na thread ingine iliyowahi kuwa hapa watu wengi wakasema anawaboa.
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nilidhani hii habari imekufurahisha mkuu, lakini unaweza ku edit post yako maana inaonekana kama unashabikia kuumia kwake.
     
  6. M

    Mundu JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2009
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pole sana Mpoki!!

    Arikuwa anaendeshaga lile li Hummer lake "September 2009 release"?
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hakuna mtu anayeombewa apate ajali Labda awe mhalifu sugu anayeogopeka na kila raia...

    Lakini kwa mtafuta riziki kama yeye, May God Give him a Good health immediately!
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,311
    Trophy Points: 280
    get well soon tajiri la bhukhobha
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Si unajua adui yako mwombee njaa
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    pole mpoki wengine tunakupenda
    wanaokuchukia hiyo ni katika kazi za uigizaji
    get well soon
     
  11. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umefanya utafiti ukagundua hivyo.don't be too general!!!!!!!Kwa mfano mimi aniboi na najua kun wengi hawaboi
     
  12. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2009
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    imekaaje hiyo?wewe ni Mtz kweli?mtu anaweza kuvunjika mkono na kuruhusiwa muda huohuo?
     
  13. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Furahia
    [​IMG]
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Kumbe? Sasa hivi uko wapi?
     
  15. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Jeshi letu la POLISI wanalishugulikia, mtu anayetaka updates/ accident details atapata kwa polisi.
     
  16. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Jeshi letu la POLISI wanafuatilia kwa karibu, mtu anayetaka updates/ accident details atazipata kwa polisi.
     
  17. E

    EMMANUEL SHOMBE Member

    #17
    Nov 20, 2009
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana mpoki mungu akuponye
     
  18. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2009
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kamanda hiyo lazima aitoe kwenye luninga, mtaona next week,
    pole sana mpiganaji, labda watu hwajui ulikotoka enzi zileeeeeeee------90s
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kabuche77 kumbe mnafahamiana na mpoki ? mlicheza mpira pamoja kule kashozi ??
     
  20. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ahha!! my friend mbona usinijulishe? kama umepata ajali my god mpe uwezo apone haraka. Unajua mimi nilipokuwa hapo Home nilikuwa naangalia sana Orginal Komedy sasa huku ughaibuni akuna. Pole sana. Ujumbe utufikishie TBC ipatikane katika NEt Live mbona inawezekana.
    Wewe Edit Header yako unayesema kakuboa.....ohh kama una maneno usiweke thread. au kama anakuboa channel Ipotezee tu
     
Loading...